Một đêm bắn phá (11 hoàng châu)

Lượt xem: 1,644

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Hamvuivui

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
11/10/17
Chủ đề
11
13
29
0 ₿
Tui mấy hôm nay có việc nên dạo qua khu quận 10 hơi nhiều. Mà cứ rảnh lại lên diễn đàn thì thấy bên q10 giờ có Hoàng Châu đang mới. Quyết định chiều nay xong việc sớm sách súng qua thử nòng. :D

Đang ngồi café với khách mà lòng nôn nao quá, nên kiếm cớ chuồn sớm qua Hoàng Châu luôn. Chạy qua tới nơi thì đến quầy làm thủ tục như thường lệ. Rồi cũng xách súng lên phòng đợi em.

Súng ống lâu rồi không xài, hôm nay quyết xả hết đạn coi dạo này còn tốt không. Hihi. Tui vào xông hơi chút cho nóng, lúc bước ra ngoài thì em ở ngoài sẵn rồi. Em cười chào rồi lấy khăn lau người liền luôn. Sợ tui ốm hay sao vậy chời. Lau xong là em an tọa trên đùi tui rồi, một tay choàng qua người tui, tay còn lại xoa nhẹ cây súng.

Cây súng lâu ngày không xài đã cũ kỹ, nhưng nay được khỏi động bèn dựng đứng dậy liền. Thật là hãnh diện quá đi mà. Sợ nhất là gặp mấy em mà súng ống nó cứ xìu xìu xuống thì không biết giấu cái mặt đi đâu luôn hahahaha.

Và cây súng của mình dựng đứng dậy là lúc em chà rửa cho nó. Vì cũng lâu rồi nó chưa được bắn nên chắc nó cũng háo hức y chang tui vậy. Mới trong bồn thôi mà muốn lôi em vào luôn rồi nên lúc lên giường là tui nằm ngửa luôn chứ không có nằm úp nữa. Vướng cây súng rồi, sao úp lại được đây :D

Và bất ngờ nhất là màn đi lưỡi của em. Em hôn nhẹ lên đầu gối và bắt đầu đi lên dần dần. Có một dòng nước ấm bắt đầu len lỏi đi từ 2 chân đi lên dần. Em cứ vậy miệt mài đi 2 vòng thì tui chịu không nổi, tui cũng níu em lại và bắt đầu hôn nhẹ. Em cũng dễ chịu cho tui khám phá miệt mài. Và khi đã đủ cảm xúc thì tui dừng lại để em làm tiếp cho tui.

Em trườn xuống dưới và bắt đầu Bj miệt mài. Cuối cùng súng cũng được thông nòng, bắn phá mãnh liệt. Tui gục xuống và em cũng vậy. Em lấy khăn lau sơ cho tui rồi nằm cạnh tui luôn. Thích nhất là ngay từ lúc dạo đầu đến kết thúc chủ yếu là em hôn nhẹ và Bj. Lâu rồi mới thấy em gái nhiệt tình vậy. :D

Dắt xe ra về mà lòng lâng lâng sung sướng.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.