Một đêm buồn với Hoàng Minh Gò Vấp

Lượt xem: 3,137

Nico

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
23/12/21
Chủ đề
1
2
1
0 ₿
Chào các anh em.

Hôm nay mình có ghé Hoàng Minh gò vấp.
Chọn vé 600k, 90p mà thất vọng quá.
Ktv làm thì chưa chuyên nghiệp, không nhiệt tình.
Mình vào thì gặp bạn tiếp viên. Có giới thiệu các loại vé mình chọn vé 6 and 9. Mình có hỏi thêm về danh sách ktv thì bảo đang bị lỗi nên k xem được. Sau đó kêu mình lên phòng xông hơi đợi trước. Lúc ngồi xông hơi thì bạn đó nước vào k chào hỏi gì cả, mình xông hơi xong thì có ra bắt chuyện rồi tắm. Lúc massage thì thôi luôn, trong vé có ghi massage xông hơi nước, xông khô, đá nóng, thái...nhưng bạn đó chỉ massage truyền thống, sau đó massage thái 1 chút, không có cảm giác gì luôn. Lên k nổi. Làm qua loa cho xong. Sau đó bắt đầu bú c*...các kiểu. Nhưng làm không sướng, còn hơi đau. Làm mãi không ra, thấy bạn đó nhăn mặt. Rồi mình cũng có cho ra.
Vé 90p nhưng mới 60p thì bạn đó kêu hết giờ. Mình có hỏi lại nhưng bạn vẫn kêu hết giờ rồi. Nên thôi cũng cắn răng ra về....
Lần đầu thấy đi massage mà chán như v.

Tổng tiền.
Tic: 200k ( Giảm giá)
Tip: 700k

• Like
Điểm cảm xúc: Tommy Tèo 2018

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
Chia bùn với bác

BinBo

Binh Nhất
Bé Tập Massage
10/11/21
Chủ đề
3
37
6
0 ₿
:)) hôm qua thấy trên page đg khuyến mãi, tính đi mà hên chưa đi :))) không thì...thôi thì chia buồn cùng bác. tui thì cũng gặp trường hợp này mấy lần ở mấy cs khác r :)).

em18tuoi

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
12/6/22
Chủ đề
1
8
0
0 ₿
Qua tuần em có tiếp khách bên gò vấp, không biết A/E có chỗ nào ổn không? chỉ với nào