Một đêm cuồng nhiệt cùng tiên nữ 69 dubai q1 .

Lượt xem: 2,318

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

tranloi20111983

Binh Nhì
Bé Tập Massage
16/10/19
Chủ đề
1
13
3
40
0 ₿
Tình hình đi chơi quá đà về muộn , men rượu lên làm thằng em biểu tình dữ dội ... Đánh liều tìm chỗ xả cho e nó thì thấy massage dubai q1 .
Vào được qli báo giá vé mình book vé 900k, len phòng nằm đợi khoảng 5' , rồi chuyện gì đến cũng đến , vừa bước vào đã thấy mùa xuân , ẻm cười như tiền nữ ông giáo ạ .. Làm thằng em lên luôn , thấy e rồi k còn tâm trí xông hơi . Vào bồn tắm luôn , e dìu mình vào bồn , rồi e cởi hết xiêm y chừa mỗi quần lót . Vào bồn nhìn cặp ngực đã muốn bắn kkk,,, đúng thân hình đồng hồ cát , mông to, eo bé, ngực to..e lướt nhẹ ngực lên thằng e, lưỡi e lướt từ ngực lên tay rồi lướt khắp người, kèm theo tiếng bj nghe phê tay , tay mình xoa nhẹ vòng 3 mịn màng của e, nhìn chỉ muốn cắn ngay thôi ... Quằn nhau suốt 15' trong bồn , rồi ra ngoài , e nhiệt tình lao khô người cho mình , lên giường nằm e đi lấy đá nóng túi thảo dược .
Massage khỏe đúng kiểu khỏe lm kĩ từ chân lên đầu , 9,9/10 luôn vì e chịu khó bắt chuyện , hay cười .....
Massage thái , điêu luyện bác ạ , dùng lưỡi liếm từ tay xuống mông rồi tới chân , người mình cứ giật giật ngại chết đi được ..rồi e thoa dầu khắp người , hai quả ngực mềm mại lướt nhẹ từ lòng bàn chân tới cổ rồi đảo ngược lại mấy vòng . Thằng e chịu k nổi ngóc dậy liên tục ,, mình đề nghị e quay lại để chiêm ngưỡng khuôn mặt xinh như diễn viên của e ..... E bắt đầu dùng lưỡi hạ gục mình , liếm khắp người ,rên nhẹ nhẹ rồi dùng ngực kẹp xúc xích đủ trò ,,,, k thiếu bắt cứ gì , tay mình khám phá vòng 1 vòng 3 , vòng 4 bé quá sợ e đau , ôi phê vl, e bj nhiệt tình đá bi vuốt cột có đủ mình sắp ko kiềm nổi nữa rồi kéo e hôn ngực , rồi xoay e lại 69 ,kkk cô bé thơm , hồng như e bé các ông ạ , chỉ muốn ôm hôn mãi , nhìn xinh vl. Cầm cự dc hơn 20'out mãnh liệt trong tư thế 69 huyền thoại ....... Sướng nhất trong ngàn lần đi massage các ông ạ
Face xinh như diễn viên ,cười duyên lắm ...
Vòng 1 căng tròn trắng , ti hồng 10d ..
Vòng 2 9/10 , phù hợp dáng e
Vòng 3 ,, đúng kiểu mông to k lo chết đói
Vòng 4 gon gàng sạch sẽ , hồng xinh.... 69 bao phê .
Thái độ dễ thương nhẹ nhàng ,bao phê ,bao dâm ,nhiều chiêu trò , dáng người tròn trắng ngon nha các bác .....
Một số đáng trải nghiệm dubai q1. Ẻm số 69nha các bác ,, ,,
Tip 1500k do quá hài lòng ,(e k đòi hỏi do e làm quá tốt mình tip thêm ) Đi nhiều nơi nhưng chỉ co e đưa mình lên thiên đường được , sẽ quay lại tìm e sớm .Thiên đường đâu xa chỉ cần về bên e 69 dubai.....
Thân chào các đồng dâm ......

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
muội cám ơn huynh đã ủng hộ

tranloi20111983

Binh Nhì
Bé Tập Massage
16/10/19
Chủ đề
1
13
3
40
0 ₿
Mình cũng co viết là hơi tròn k hop với mấy bác gu mình dây ... Nhưng kĩ thuật hơn mấy e bên đây nhiều

tranloi20111983

Binh Nhì
Bé Tập Massage
16/10/19
Chủ đề
1
13
3
40
0 ₿
Bác công nhận giống dv Lan phương k,
Chỗ cần to thì to, cần nhỏ thì nhỏ bác còn đòi gì nữa . Còn hơn vào gặp mấy ẻm bụng to .

Bunbohue

Binh Nhì
Bé Thích Massage
18/8/18
Chủ đề
2
57
4
41
0 ₿
Chắc hài lòng lắm nên mới mạnh tay vậy hihi

Trạng thái