Điệp Vụ Q.1 Một đêm giải toả tuyệt vời cùng SBD 26

Lượt xem: 926

Jupiter198z

Binh Nhất
Bé Tập Massage
17/10/20
Chủ đề
4
13
6
0 ₿
Nhận nhiệm vụ từ Tổng tư lệnh Lục AKa.
Tui khăn súng lên đường check in DBTD và fighting cùng 26.
Không dài dòng,, review chân thật ngắn gọn:
Em có khuôn mặt đẹp, rất duyên, body lý tưởng và sự nhiệt huyết tuyệt vời với nghề, xua tan bao mệt mỏi của tui.
Từ khi tắm onsen đến bước nuru, ko có 1 động tác thừa, thay vào đó là cảm xúc bất tận hoà quyện cùng tiếng rên âm ỉ.
Có lẽ vì quá hào hứng, tui out sớm quá , khiến hơi hụt hẫng và tiếc nuối dây phút 89.
Các bác thử trải nghiệm cùng em ấy nhé, rất đáng đồng tiền bát gạo để mua cảm xúc và sự thăng hoa.
Cảm ơn bác @Lục A Ka đã tài trợ cho Điệp vụ lần này ❤️.
Tổng thiệt hại:
Vé: Bác sáu tài chợ
Bo: 1 củ khoai
Locker :50k

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
143
1,146
2,284
1,324 ₿
Bài viết quá ngắn, quá sơ sài

Jupiter198z

Binh Nhất
Bé Tập Massage
17/10/20
Chủ đề
4
13
6
0 ₿
Sorry bác. Xin review chi tiết hơn.
Về CSVC: sạch sẽ, phòng xông ok nha, ngồi tý là mồ hôi ra như tắm, tỉnh táo, đang xông thì em bước vào, thấp thoáng ở cửa em mặc no bra ( chỉ dán núm)khiêu khích vô cùng, em bắt chuyện ngay tạo không khí thân mật.
Xong 2 anh em cùng onsen, . Em canh nước vừa đủ 2 đứa vào là nước vừa ngậm qua người nằm khá là thoải mái, lúc đầu em để mình nằm thả người ra rồi em xoa bóp nhẹ trong bồn sau đó bắt đầu dùng dầu tắm và đôi tay thoa xà bông lên, kế đến em dùng đôi gò bồng đảo bắt đầu chà lên mình, tranh thủ hôn em, em vừa tắm vừa hôn hít, cảm giác thích nhất là em khá chìu theo cảm xúc của mình, từ từ em vuốt ve, bj nhẹ nhàng, rồi em xả nữa không một động tác thừa, ôm ấp hồi lâu làm mình chỉ muốn đưa đẩy ngay luôn.
đến phần massage, em rôm ra trò chuyện, massage đủ lực và đá nóng khiến mình tỉnh người xua tan bao mệt mỏi.
phần chờ đợi nhất là nuru cũng đã đến, em vọc vạch chơi đùa cùng em nhỏ khiến mình khổ sở luôn :))).
Em chà dầu khắp người và thực hiện thuần thục, chà đến đâu, rần rần đến đó. Lúc này phải nói căng thẳng tột độ các bác ạ.Từng đường lưỡi, cặp zíu, và môi dưới đã cắt tỉa gọn gẽ cứ chà sát lên da thịt mình, đến khổ là cùng.
Lật người lại, em ấy lại dùng bím đùa giỡn với em nhỏ của mình, tiếng rên lấn át bầu không khí căng thẳng. Khiến sinh lực mình bung toả tụt dốc.
Thật sự phê la lúc này.
Các bác thử sức em ấy đi nha. Đáng tiền thực sự.
Bé có khuôn mặt thiên thần rất duyên.

• Like
Điểm cảm xúc: Lục A Ka

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
95
804
339
0 ₿
Tân Định xin thay mặt bé cám ơn anh trai đã ghé thăm cơ sở cho nhiệm vụ kỳ này , rất mong được đón tiếp anh vào những lần ghé thăm sau với những nhiệm vụ tuyệt vời và sung sướng hơn nữa ạ