Một đêm mưa gió với em số 1 #KH

Lượt xem: 1,042

Sekiro

Bé Thích Massage
Reaction score
12
May mắn trúng được code event "Cặp đôi massage" ngày 13/06 của bác Dory, lúc đầu quên check inb của bác Dory nên thành ra cũng quá thời gian nhận code nhưng lại may mắn thêm một lần nữa là bác lại chiếu cố mình và vẫn trao code. Nhận code xong, vội vàng phi ngay tới Massage Kim Huy, gửi xe và bấm thang máy lên tầng 6 và trình diện code, lúc đầu hỏi lễ tân có thể đổi KTV được không, mình muốn đi em số 6 do hợp gu với mình hơn nhưng tiếc thay code cố định rồi nên ko đổi được. Trong lòng cũng buồn buồn vì dù sao mình có đọc bài review trước bé số 1 cũng ok nhưng nhìn hình có vẻ ko hợp gu mình lắm, gu mình thuộc dạng mình dây, ốm ốm chút. Nhưng khi vào phòng xông hơi được tầm 5p thì e vào, và cảm nhận của mình đầu tiên là bé có khuôn mặt khá xinh xắn và baby, đánh bật hết tất cả nỗi thất vọng của mình trước đó, face nhìn rất là baby chỉ muốn đè ra hôn mà thôi. Mình hỏi bé sinh năm bao nhiêu và được biết rằng bé 2xxx, đây là lần đầu tiên mình gặp một bé trẻ như vậy. Tính bé hơi tinh nghịch, hay trêu đùa và đặc biệt là rất lầy, cứ hay chọc chọc cho thằng nhóc của mình ngóc đầu dậy mà thôi, mình thừa nhận mình còn ko lầy lội lại bé luôn, bé này thích hợp cho những bác nào muốn trêu đùa và lầy lội.
Vào phần ms khỏe, bé cũng dùng đủ lực nhưng ít bài quá ko biết là do làm cả ngày mệt hay sao mà mình thấy bóp và đấm được mấy cái, chủ yếu là toàn trêu mình và cứ sờ ti và nghịch thằng nhỏ của mình.
Phần ms mệt thì ok, ko biết do vé mình đi hay sao mà bé ko nude hết, chỉ hở phần ngực, nên mình cũng tranh thủ khám phá được V1 một chút, V1 của tuổi mới lớn dĩ nhiên là chưa to bằng của các tỷ tỷ đi trước rồi nhưng biết đâu sẽ hợp gu vs một số bác thích ngực nhỏ nhưng đủ xài B03. Bé hj là chủ yếu vì trước đó bé có xin phép mình rằng miệng bé đang đau nên ko bj, mình cũng vui vẻ chấp nhận thôi. Trong lúc bé hj lâu lâu có lick ti rồi rên những âm thanh sống động, mình cũng tranh thủ khám phá cơ thể bé, V2 ok, Vòng 3 khá chắc còn V4 thì chỉ check sơ vì bé ko nude hết.Sau một hồi cũng out trong sung sướng, qua cảm nhận của mình thì bé số 1 này thích hợp vs gu những ai thích đùa và lầy lội mới chơi lại được vs bé, mìnhđùa bé cũng vui lắm, thật sự cũng chỉ muốn bắt cóc bé về làm người yêu thôi mà buồn quá bé đã có người thầm thương trộm nhớ rồi. B12

Tic: code free từ event
Tip: 500k.
Xin cảm ơn bác Dory và nhà tài trợ.

Tám Massage
Help Users
Thể lệ tham gia điệp vụ :
Xem chi tiết tại đây
  • F Fknoiztapsu:
    Đi vé Thái là chỉ được ra 1 lần thôi thôi hả mọi người
  • Garryyau Garryyau:
    Chào ae chủ nhật
  • F Fknoiztapsu:
    Ai giải đáp giúp với :( đi vé thái là chỉ được ra 1 lần đúng không ạ , có thể thương lượng với KTV ra lần 2 hông ?
  • robotbua robotbua:
    @Fknoiztapsu, trên nguyên lý là đc bác, 2 bên đồng ý và ko có sự chế tài của cs thì ok
  • MrxXx MrxXx:
    Fknoiztapsu nói:
    Ai giải đáp giúp với :( đi vé thái là chỉ được ra 1 lần đúng không ạ , có thể thương lượng với KTV ra lần 2 hông ?
    tùy chỗ quy định nha bác, thường là vé thái sẽ out 1 lần, còn muốn nhiều lần sẽ có những vé khác, như onsen 2
  • MrxXx MrxXx:
    hoặc những vé bắn tự do
  • F Fknoiztapsu:
    Cám ơn ạ
  • robotbua robotbua:
    Trc có thái 2 lần nữa mà giờ ko thấy nữa, chắc mấy bác khỏe quá r B04có mình e vẫn ysl 1 shot là chết queo r,kkk
  • MrxXx MrxXx:
    robotbua nói:
    Trc có thái 2 lần nữa mà giờ ko thấy nữa, chắc mấy bác khỏe quá r B04có mình e vẫn ysl 1 shot là chết queo r,kkk
    1 shot 30p mấy ẻm chết luôn haha
  • robotbua robotbua:
    1p30s thì có, quê muốn chết à yociexp15
  • F Fknoiztapsu:
    Đi vé onsen mà mới tắm bồn đã out thì có được phục vụ tiếp không nhỉ
  • F Fknoiztapsu:
    Với lại đi Thái ,Onsen có được hôn môi không nhỉ
  • robotbua robotbua:
    @Fknoiztapsu, giải đáp bác trong box r đó
  • F Fknoiztapsu:
    À e thấy rồi, cám ơn ad nha
  • robotbua robotbua:
    Thứ high yociexp72yociexp72
  • nhimxu nhimxu:
    hello ae t2 năng động nhé
  • C crazyridder:
    onsen va onsen 2 Sự khác biệt ở đâu?
  • nhimxu nhimxu:
    x2 sung sướng
  • P Chat Bot:
    Ppplaaa has joined the room.
  • P Ppplaaa:
    Masa này khúc nào v mn
  • 6sauchin9 6sauchin9:
    có trong các box đó bác
  • C crazyridder:
    CODE sử dụng thế nào?
  • P Chat Bot:
    Ppplaaa has joined the room.
  • P Ppplaaa:
    Xin cai box j đó đi chứ tui k pit vô chổ nào :)
  • robotbua robotbua:
    @crazyridder, cứ đưa code cho lễ tân là xong, giãn đơn
    Reaction score
    83
    Đúng rồi, nhưng tui nghỉ nên vào thư giản thôi rồi đủ rồi.

nhocphu

Massage Lão Thành
    Reaction score
    41
    bữa vào giả ngu nói mới đi mx em chỉ như cô giáo dạy sinh dục học vậy, chỗ nào kích thích đồ hihi