Một đêm muộn tại luxury

Lượt xem: 1,239

Led192939

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
23/9/21
Chủ đề
1
2
0
0 ₿
Tối đi làm về tầm 1h khuya thì tự nhiên không muốn về nhà, đang ê ẩm mình mẩy thôi thì đi massage cho khỏe người. Thấy nhiều bài nói luxury khá ok giá cũng ổn nên đi thử
Vào cs thì thấy cs rất sang trọng và đẹp, vào thì có anh nhân viên ra chào hỏi rất nhiệt tình dắt xe giúp rồi mời vào quầy lễ tân. Cực kì ưng chổ này là lễ tân hỏi ngay anh chọn được vé nào chưa chứ không hề mòi chài khách đi các vé cao, mình book một vé thái. Được nhóc locker dẫn lên phòng, ưng thêm lần nữa là cu này không hề vòi tiền tip mình đang lay quay móc bóp lấy tiền cho mà cu đó đã đi ra cửa rồi phải kêu lại để cho. Vào phòng thấy phòng rộng rãi csvc siêu sang và cực kì tinh tế
Mình vào xông hơi mà máy xông rất ok, xông 5p là chạy ra vì nóng quá không chịu nổi kkk. Ra ngồi sofa nghỉ ngơi một lúc thì bé vào. Bé nói bé số 09 mới 2k3 nha, thân hình múp múp khá đúng gu,múp chứ không mập nhé. Kéo bé lại ngồi nch một lúc thì bé kêu vào tắm, bé tâm kỹ cực kỳ luôn nha. Xong thì leo lên bé ms khỏe, bé đấm rất có lực còn liên tục hỏi thoải mái không anh có đau không anh rất chu đáo. Tới phần mệt bé đổ dầu massage lên chà thái siêu phê bé có skill vừa đi lưỡi khắp người vừa giác hơi bằng miệng luôn hihi. Rồi bé kêu quay người lại bé chài thái từ đầu đến cổ rồi bắt đầu liếm láp xuống thằng em. Bé bj rất nhiệt kết hợp rên nghe cực phê. Bé làm rất có tâm vừa bj vừa click ti rồi vừa bj vừa liếm bi, skill phải nói thì thôi rồi. Mình cầm cự được 20p thì cũng out sau bé tắm lại rồi lúc cbi về bé tự nhiên dang tay ôm mình một cái thắm thiết, chưa baoh đi massage mà có cgiac thân thương vậy luôn. Xong bé nói để e tiễn a xuống be đi với mình xuống thang máy rồi kêu pv khách xuống nè mấy anh ơi. Pv mời ngồi lại nghỉ uống trà mà muộn nên mình về
Chấm điểm csvc 9/10
Phục vụ 10/10
Ktv:
V1: hệ cam
V2: hơi có lipit
V3: nảy lửa luôn
V4: bé có check nhưng mình không check
Thiệt hại
Cả tic và tip 600k
Locker 20k
Chúc cs làm ăn phát đạt trong năm 2022

Massage Luxury Gò Vấp

Thiếu Uý
Cao Thủ Massage
20/9/19
Chủ đề
24
1,228
74
0 ₿
Dạ cơ sở Luxury xin cảm ơn anh vì đã đến trải nghiệm ạ. Hi vọng có dịp anh sẽ tới cơ sở bên em trải nghiệm nữa ạ, bên em sẽ phục vụ anh chu đáo ạ !