Một đêm nhẹ nhàng cùng bé 20

Lượt xem: 2,073

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Cậu Bé Bướng Bỉnh

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
23/10/19
Chủ đề
3
4
0
34
0 ₿
Chào bác Lục và các bác trên diễn đàn,

Sau "lần đầu" của em nhỏ thì nó bắt đầu rạo rực và muốn tìm đến các em một lần nữa. Sẵn tiện cuối tuần ra Bùi Viện chơi mình ghé lại qua đây, nghe bạn bảo đây là cơ sở mới nhưng đẹp và chất lượng không thua gì các cơ sở khác nên muốn thử qua.

Sau các thủ tục thì mình cũng được lễ tân chọn cho bé 20, em này được giới thiệu là nhiệt tình và kỹ thuật lắm. Đợi một lúc thì có nhân viên dẫn lên phòng, ở đây sịn sò hơn các cơ sở khác vì có hẳn thang máy lên phòng, tuy nhiên nhược điểm thang máy vẫn còn nhỏ, chỉ đi được 3 người tối đa là cùng. Em thì đã đứng chờ sẵn ở phòng, với giọng ngọt ngào em mời mình vào phòng.

Em này nhìn thì không hợp mắt lắm, nhưng không đến đỗi nào, chắc do gout mỗi người thôi. Em giúp mình cởi hết quần áo máng lên và hướng dẫn vào phòng xông hơi. Chỉ xông được 1 chút là mình ra và trước giờ không quen với cảm giác xông hơi lắm. Em lau sơ người rồi tôi lên giường cùng em. Từng động tác massage như chuyên nghiệp lắm, bài bản chẳng khác gì bé trước cả, em lại còn vui tính ngồi kể chuyện huyên thuyên, dễ thương gì đâu.

Sau khi massage tôi cùng em xuống phao, do không quen lắm nên bước nửa bước chẳng vững haha. Em tắm sơ rồi bắt đầu hành hạ mình bằng cặp ngực kích thích vô cùng, mặc dù không quá to nhưng săn chắc lắm các bác, mình không quên sờ soạng khắp người em, da em mịn lắm có điều hơi ngăm =))) Từng màn đi lưỡi kết hợp với bàn tay quậy phá của em khiến mình không thể nào chịu được, thêm em BJ điêu luyện quá làm mình không kìm được và out khắp người em luôn.

Em tắm lại rồi giúp tôi mặc lại quần áo, ngồi nói chuyện với em mấy phút thì cũng hết giờ, tôi xuống lại phòng chờ.

Phải nói CSVC ở đây khang trang lắm, phòng ốc khá đẹp mắc với phòng cách hoàng gia quý tộc: 9
Face: 7.5
Ngực hệ cam nhưng săn chắc, vòng 2 thon gọn nhưng vòng 3 không đẩy đà mấy: 8
Kỹ thuật: 8.5
TIC 700k + TIP bằng vé

Hy vọng với lần sau sẽ gặp được bé múp múp hơn, các bác có số nào ngon cho mình xin với nhé.

Cám ơn mọi người.

THOR2017

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
9/10/17
Chủ đề
10
297
65
36
0 ₿
gu bác giống giống bạn tui, thích múp múp, mấy bé vậy thì bù lại nhiệt tình lắm.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.