Q.10 Một đêm nhẹ nhàng với bé 18

Lượt xem: 1,731

noobboy

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
28/10/22
Chủ đề
2
2
2
0 ₿
Chào các bậc tiền bối trên diễ đàn.

Em nằm vùng trong diễn đàn cũng khá lâu nhưng chưa viết bài nào. Nay vì có bé dễ thương quá nên em cũng lập nick review để mọi người biết đến bé nhiều hơn. Văn em không được trau chuốt nên mong các bác thông cảm.

Vào tối qua, khi trên công ty nhìn mưa rơi từ trưa đến tận tối, cùng với cơn bứt rứt khó chịu nên đã nhớ đến Quang Thư, nhớ về bé 18 dễ thương cũng khá lâu không đi nên gọi ngay. Rất may bé đi làm và được cái hẹn lúc 21h. Tan làm xong cũng vừa lúc đến giờ. Thủ tục các thứ nhanh gọn. Lễ tân và nhân viên vẫn vô cùng dễ thương.

Lên trên phòng, chưa kịp bước vào là đã thấy bé ngoái ra cửa. Vẫn nụ cười dễ thương, em đã ốm hơn hồi lần gặp đầu tiên khá nhiều. Trời mưa lạnh nên vào xông một chút ra bớt mồ hôi. Ra là thấy bé đã trút xiêm y và nhẹ nhàng lau khô cho mình trên ghế. 2 ae tâm sự bằng mồm lẫn bằng tay 1 lúc thì bé kêu vào em tắm cho. Lúc tắm được dựa vào người bé để gội đầu rất thư giãn. Lần 1 tại bồn bé trườn chà khắp người làm em tê người. Phát 1 đã xong.

Matxa khỏe bé làm rất tốt, vừa đủ lực, bé cũng thuộc dạng hoạt ngôn nên nói rất nhiều, không sợ phải chán. Mà tại đêm hôm qua mình cũng mệt nên thôi kêu em vừa nói chuyện vừa khám phá thôi, không cần lần 2, để dành sức cho những lần sau :)))

Điểm cộng:
CSVC: 9đ
Bé 18:
Vòng 1: bóp đã, vừa tay mà núm của bé dễ đau nên ae có làm thì cũng nhè nhẹ tội bé :))) 9đ
Vòng 2: ốm hơn xưa nhiều nhưng vẫn có chút, nhưng gu mình vậy mới dễ thương và mềm mại 10đ
Vòng 3: tròn trịa, sướng tay 8đ

Đây là bài review đầu tay của mình, rất mong các đàn anh đi trước ném đá nhè nhẹ để rút kinh nghiệm :))))

• Love
Điểm cảm xúc: Massage Quang Thư

Massage Quang Thư

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/11/20
Chủ đề
45
1,021
336
0 ₿
Cảm ơn bác đã đồng hành cùng QT chúc bác luôn mạnh khoẻ nhé ạ :)

LâmTinh

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
28/10/22
Chủ đề
0
1
0
0 ₿
Giá cả thế nào bác cho mình một it kiến thức môn này đc k mình gà mờ quá