Q.1 Một đêm nhớ ....79

Lượt xem: 774

gấu 2 lưng

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
19/4/23
Chủ đề
16
45
44
0 ₿
Người ta đi chơi trung thu với gia đình chỉ 1 tối còn tui đi trung thu 1 tuần. Từ bên chung cư đến bên phường rồi đén cty cứ thay nhau làm chương trình cứ xong thì lại kéo nhau ra quán lai rai ngày nào về đến nhà là đuối nên thôi cuối tuần làm cái massage cho đổi không khí. Vừa đi làm về gọi qua 41 lấy cái phòng xong xuôi tắm phát phi qua luôn. À mấy bác hỏi sao tắm trước trong khi qua cũng được em tắm cho thì tui xin chia sẽ luôn là tắm xong đi massage về gấu có về trước minh thì người vẫn còn lý do mới tắm xong đi ra ngoài tý ấy mà.

Đến nơi vẫn nụ cười thân thiện của chú bảo vệ đến sự nhiệt tình nhanh nhẹn của pv, tui được đưa lên lâu chưa đầy 5ph chờ đợi, vào phòng ngồi lướt tiktok tý em vào. Em chào hỏi nói chuyện rất là dễ thương, dễ thương là chỗ lâu rồi hem được sự quan tâm đến vậy hihii. Ngồi tâm sự cùng em một tý , sờ mó em thêm tý em sờ ti rồi ôm tui, cảm giác nó sao mà thích quá. Thay đồ rồi vào bồn luôn. Bỏ giai đoạn tắm mà vào luôn màn dạo đầu của em nó cứ nhẹ nhàng rồi đều gì đến cũng đến, nhóc bắt đầu trồi dậy dưới sự ma sát của em, bàn tay vuốt lấy nó nâng bi vuốt trụ cứ làm thế mà tui tận hưởng khoái cảm tăng dần, rồi em xoay xuống bj trong bồn cứ vừa êm vừa sâu tui out một cách êm ái cứ đúng như đang được thưa giản trong bồn trước khi ra chiến trường.

Khâu massage khỏe em mấy bác nên thưởng thức, cực êm và cũng đó là thời gian theo tui là được thả lỏng hoàn toàn. Em đấm , vuốt khá là kỹ đến khi em chuyển qua phần thư giản lần 2 bắt đầu với cặp ngực em trườn lên kèm hơi thở nhè nhẹ của em tui sởn da gà, em đi từ trên xuống dưới cứ từ từ làm con tim tui như ngừng đập ngay với cảm giác nó sướng phê kéo dài. xoay người lại em dùng cô bé ướt át cạ lên thằng nhóc ui nó cứ lại sướng và càng cứng hơn , tui muốn bắn luôn ngay lúc này nhưng chưa được vì em còn thêm bài vuốt và hôn bú thằng nhóc còn tê tái hơn nữa, cao trào cứ lên cứ làm tui không thể kềm được lúc em chuyển qua 69 là tui cứ húp bướm em một cách say sưa rồi em giật nòng phát tui được bắn xối xả một lần nữa cũng tại dubai mà được sướng như thế này. Bao tinh túy được xã ra cực phê , cùng cái vị từ nước của em nó hứng phê tới nóc.

Em 79 tui vẫn cảm nhận là một cách thư giản nó nhẹ nhàng mà sâu lắng phù hợp mấy bác trầm tính hihihi. Vào gặp em cứ chỉ muốn tâm sự với em rồi nhẹ nhàng cùng em lên đỉnh. Lúc xong em còn nằm ôm tui lúc nữa, cứ thế này thì sao mà quên được em.