Bình Tân Một đêm Onsen mãn nguyện cạn tinh cùng 39 Bình Tân

Lượt xem: 739

Sa Sa La La

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
23/4/22
Chủ đề
19
77
47
0 ₿
Chào anh em, chả là hôm qua thấy bức bối trong mình. Lên diễn đàn thì thấy cơ sở Dubai gần nhà. Thế là mình quyết định xách con xe chạy qua cơ sở để giải quyết nổi buồn trong lòng liền kk
Tới cơ sở, chạy xuống hầm gửi xe nhận phiếu từ bác bảo vệ xong mình lên lầu mở app lên lấy cái code đưa cho anh lễ tân book liền vé ONSEN . Do cơ sở có vài bé mới nên mình chọn Random cho nó máu.
Thanh toán xong mình vào ngồi đợi, được 1 lúc anh locker dẫn lên lầu vào phòng và bảo mình xông hơi trước trong khi đợi bé vào.
Nhận xét đầu tiên là CSVC đẹp, sạch sẽ
Vào xông hơi chút thì mình chui ra và ngồi đợi do không quen với mùi xông hơi
Đợi một lát thì bé bước vào SBD là 39
Gương mặt của bé có nét lai lai rất xinh làm mình nhìn hoài không rời mắt.
Thân hình bé thuộc dạng mình dây ( gu mình ) thật sự rất thích
V1 Cam Việt Nam
V2 vòng eo thon
V3 + V4 điện nước đầy đủ gọn gàng
Đầu tiên là bé pha nước cho mình vào tắm, bé kì con rất kĩ cho thằng anh và thằng em. Tắm xong mình bước ra bé lâu mình cho mình. Không hiểu sao tắm xong mình bước ra thì lại rung cầm cập chắc do nhiệt độ hơi thấp. Thế là bé kêu mình nằm xuống và bé nằm lên cho mình ôm. Cảm giác thật ấm áp vô cùng ( cứ như người yêu vậy á ae)
Sau khi ôm ấm rồi bé bắt đầu làm tình cho mình, bé vừa HJ và BJ xen kẽ với nhau lâu lâu lại líc ti và tai mình nữa chứ. Làm mình cũng sướng rung lên. Bé trườn Nuru khá phê, v4 cạ cạ đến đâu tê đến đó.Trong lúc bé làm cho mình, mình cũng tranh thủ khám phá v4 bé. V4 bé thì nước nôi tràn trề hihi sau 15p thì mình cũng out trong sung sướng. Tiếp đó bé dẫn mình ra tắm rửa lại và bắt đầu matxa khoẻ.
Matxa khỏe, bé chịu khó đấm lắm và có nhiều kĩ thuật làm mình bớt mệt mỏi.
Cuối cùng bé dắt mình ra vệ sinh mặc đồ vào. Tâm sự được vài phút thì cũng hết giờ, mình và bé dắt tay nhau xuống thang máy. Trong thang máy bé tựa vai vào mình và 2 đứa mình cùng nhau xuống dưới hihi. Xuống tới dưới bé chia tay mình kết thúc một đêm đầy mãn nguyện .
Đánh giá bé làm nhiệt tình, nhẹ nhàng khiến mình chẳng muốn rời xa.
Tic 800k còn 700k camapro
Tip 800k

• Like
Điểm cảm xúc: MrxXx and Honda Civic

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,771
4,536