Một đêm phê pha cùng e 01 đệ nhất

Lượt xem: 7,469

Duong hoaa

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
23/9/19
Chủ đề
1
2
0
33
0 ₿
Hom nay đc ong sếp dẫn đi masage ở bên khách sạn 4 sao đệ nhất .quận tân bình nha anh em , ỗng bao hết từ a-z luôn,ta nói đủ các dịch vụ tắm nóng 45% tam lạnh âm 12% c , xông hơi xã các kiểu đã thật đây
=>> Đây mới là buoc quan trọng nek nha, mình vào phòng nam khoảng 5p thì có 1 e rõ cửa , buoc vào e chào a ôy nghe giọng ngọt ngào mát tay làm sao,e hỏi a làm đá nóng ko ? A khát nuoc ko ? Chu đáo làm sao đâu ấy ? Cảm giác của mình thấy nhu là hoàng đế vậy đó,=> thấy e nhỏ nhắn chứ phụ tùng đầy đủ nha ,da trắng phếu,nhỏ nhỏ xinh xinh thấy thèm làm sao mình muốn phết ra 1 cái ra xong ngay thôi, nhung de cho e matxa 1 tí đã , e mát đủ lực ,đi lưng đã làm sao đi đến đau xuong kêu đến đó vay ak
=>> Đến phần quan trọng e kêu e lam tu tu a suong nha ,ẽm chơi kiến bò,ẽm làm đủ trò làm mình tê tái đến rùng cả nguoi , phê phê mê mê lâu lâu ,nhieu trò e làm ko the diễn tả nên lời dc , Ta nói chiều khách dã man thật muốn j cũng đc đung chịch thôi nha a cuối cùng cũng xong ẽm lau cho sạch sẽ lại, đợi đung giờ ẽm mới cho ra nữa chớ, cảm giác rất nhẹ nhàng thật su rất thoải mái voi ẽm.
Tic 290
Tip 500

Trymbe

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
26/10/18
Chủ đề
5
208
64
33
0 ₿
anh em sau vào hơi khổ ấy, bác tip đến 5x lận hic

AnDyMuRay

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
25/10/18
Chủ đề
5
183
46
38
0 ₿
trước hay đi lắm giờ chuyển địa bàn làm chỗ khác rồi , hẹn hôm nào ghé gặp bé 1 của bác xem