Q.5 - Một đêm rung chân cùng “cô giáo” No.10 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.5 Một đêm rung chân cùng “cô giáo” No.10

Lượt xem: 374

plsTellMeWhy

Binh Nhất
Bé Tập Massage
28/8/24
Chủ đề
5
11
16
TPHCM
0 ₿
Tiếp nối chuyện tình dang dở lần trước, lỡ miệng xưng cô trò, nên nay cô giáo bắt lên trả bài các bác ơi. Không còn xa lạ gì nữa, vào là được các anh em ở quầy chăm sóc rất nhiệt tình (khoái nhất BB khoảng này). Ngồi chờ tí xíu là phòng ốc đã được set up xong, cứ thế là được dẫn lên tận phòng thôi.

Vào phòng tranh thủ đi xông hơi lấy sức trước đúng không các bác . Người vừa nóng lên thì bé cũng vừa bước vào, liền mở cửa ra chào người lạ từng quen. Nay ta nói “chu choa mọa ơi’ mặc cái đầm ác chiến dễ sợ các bác ơi, ôm trọn hết đường cong cơ thể, mặc có nửa cái mông, hiện nguyên hình “con chim bìm bịp”, thẳng nhỏ em cửng lên chạm nhẹ cái liền, số 10 (cô giáo) cũng không thua kém gì liền dùng mu kẹp hờ hửng thằng nhóc của em (thật là dâm đảng hết sức). Sau vài động tác mơn trớn khởi động, thì cậu học trò nhỏ này ném cô giáo lên giường bắt đầu tiết trả bài (nay cô giáo để phần tắm táp qua 1 bên). Để cuộc vui có phần trọn vẹn hơn, thì em xin để được bú liếm bé, người thì vừa trắng vừa mịn, không bú không liếm thật uổng của trời. Sau màn bú liếm thì nàng ta cũng rang rang cái người, liền sẵn đà kêu em phi lên dí con kiu bé nhỏ thẳng vào cái miệng xinh xinh của cô giáo, tạo cho cái cảm giác như được “đóng gạch” cô giáo của mình, miệng thì bú, tay thì liên tục thúc hông em đẩy mạnh và nhanh hơn nữa, cái bài mới này làm em trớ luôn các bác (quá yếu, quá buồn). Sau 1 phút 28s :7onion37: em đã chịu hết nổi và xin được ra ngập miệng cô giáo của mình (quá là tê các bác ơi).

Cô giáo thấy trò nay yếu quá, nên sau phần tắm táp, liền tẩm quất rất mát cái tay, em như được phục sinh lại từ đóng tro tàn các bác ơi. Sau khi giảng lại cái hay cái dở của trò, thì lúc này đến lúc cô giáo ra tay, lên dầu mát lạnh thoa khắp người, uyển chuyển uốn mình khắp thế gian (riêng em là em thích nhất khoảng này, cảm giác thật thư giãn nhưng cũng vô cùng dam dang). Rút kinh nghiệp từ bài đầu, sang bài này em lì em bướng hơn, mặc kệ cho cô giáo có ngậm sâu, có bú có liếm có đảo như thế nào, em cũng hiên ngang sừng sững ở đó (nói thật chứ bài của số 10 choáy quá các bác, cái 2 rồi mà em cũng muốn phọt mấy lần). Cô giảng bài thì trò phải phát biểu, trong khi cô mãi mê bú liếm, thì em cũng phải đam mê tìm tòi, tìm hiểu và học hỏi về các loài “chim”. Con "chim" lúc này được em đi càng sâu thì càng nẩy, càng co liên tục (vào càng sâu càng ấm càng chặt càng ướt), kèm theo đó là cái tiếng rên rất là dâm đảng. Và rồi điều gì đến cũng đến, lúc tay em ướt sủng thì thằng nhỏ cũng đã hết chịu nổi. Ta nói sướng rung cả người. Kết thúc buổi học, được cô giáo gọi cho tô mì ăn hồi sức. Thề với các bác, chân em vẫn còn rung trong lúc ăn luôn. Thật là buổi học đáng nhớ, trước khi ra về, 2 cô trò ôm nhau trao nhau những cái hôn thay lời tạm biệt.

Vẫn như câu nói trước số 10 điểm 10 của chất lượng :cuteonion41:

Đính kèm

225.6 KB · Lượt xem: 68

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
24
983
306