một đêm say cùng tiên nữ 26 ozawa

Lượt xem: 3,291

Tích Xuân

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
12/5/20
Chủ đề
3
189
20
0 ₿
sau chầu nhậu bí tỉ với mấy thằng bạn,tự nhiên lại nổi máu thèm em út nên móc điện thoại lân la diễn đàn thì thấy OZAWA q10 gần nhất ,thế là phi trâu tới ngay và luôn.
vừa bước vào thì được tiếp tân tư vấn các gói,mình cũng chưa có kinh nghiệm ở đây nên chuột bạch gói thái trước vậy, nghía qa qả ipad thì đập vào mắt là bé 26 đúng gu mình thích nên chọn liền tay,xong được dẫn lên phòng thì bé đã đợi sẵn rồi.
nhìn sơ qa em thì mặt học sinh,ngực phụ huynh (sinh năm 2k thì phải),mình dây cây cảnh cute đúng chuẩn sgk .xong em cởi đồ cho mình rồi vào xông hơi (các ae khác không biết sao chứ mình đi massage thì lúc nào cũng xông ướt khô đầy đủ,nhất là sau khi nhậu,cảm giác khỏe lại liền để còn chiến đấu với em kkk),rồi ra bé ngồi lên đùi lau mồ hôi 2 ae tán dóc,tay không qên đi du lịch vài nơi trên người bé ,em 26 này nói chuyện cực duyên nha các bác,em thuộc dạng ít nói mà nói chuyện với bé hót như sáo luôn.xong vào bồn mẹ tắm em bé như bthuong rồi lên giường chiến nào.
em massage khỏe trước,về khoản này em chấm 6/10 thôi tại bé làm chưa hài lòng phần này
sau đó tới phần mệt,bé cởi xiêm y ra thì thằng em của e cũng ngước lên nhìn theo luôn kkk ,bé đi thái em đánh giá khá oke,bài bản chiều khách như người yêu :đá ti,lick tai rồi từ từ mò xuống thằng em,xong bé xoay người lại bj lút cán,trổ ra một loạt skill khiến em phải giơ cờ trắng đầu hàng,out trong sung sướng.chấm 9/10 cho bé
v1 hệ cam nha,vừa tay
v2 eo ót ko lipit,ôm sướng
v3 căng tròn,doggy thì thôi rồi kkkk
v4 nước nôi lênh láng,trơn tru tuồn tuột
xong bé tiễn em ra về,không qên giao lưu sdt vì ưng cái bụng qá,dự sẽ còn lại mò tới gặp em nữa kkkk
tổng thiệt hại 950k (ticket có code giảm còn 400k,bo 500k,tip thêm cho nhân viên 50k) cái giá khá ok cho một đêm sung sướng với em.

airbender

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
2/8/19
Chủ đề
0
4
0
27
0 ₿
inb tôi số zalo của bé dc k, tôi cũng hay đi bé mà toàn quên xin số :))

Lubu9x

Binh Nhất
Bé Tập Massage
15/6/20
Chủ đề
4
47
19
0 ₿
Bên này tip bằng tic giảm rồi cơ hả bác. Chúc mừng bác nha