Một đêm sung sướng với 09 Minh Long

Lượt xem: 1,482

Grap

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
22/2/18
Chủ đề
8
154
45
0 ₿
Có một câu là “ Rượu nhập tâm cuồng dâm nổi loạn “ thế nên sau chầu nhậu với các chiến hữu thì chốn dừng chân tiếp theo là massage Minh Long ở gần quán nhậu. Chuẩn bị code cho các anh em và sau đó là xách xe chạy đến Minh Long, book 3 phòng Vip Thái và đi random luôn. Gởi tiền cafe cho chú locker sau đó vào phòng xông hơi cho tỉnh táo sau cơn men say.

Xông hơi thoải mái 1 hồi thì em ấy bước vào.Cảm thấy cũng tỉnh táo phần nào rồi nên quấn khăn vào và bước ra gặp em, bé dáng người cao cao mặt xinh xắn, bộ ngực cũng khá đồ sộ thuộc dạng ngực tấn công vào mắt. Pé bắt đầu dìu mình vào tắm táp kỹ càng mọi ngóc ngách, vuốt ve nhẹ nhàng thằng ku em và kì cọ sạch sẽ.

Tranh thủ trò chuyện làm quen với em và bước vào màn đầu tiên là matxa khỏe, em nói chuyện vui vẻ có chút dâm dâm, matxa thì có lực đầy đủ, đang say say mà em đấm tỉnh cả người. Vừa matxa em cũng vừa cạ cạ V4 làm khá phê. Qua bài matxa thái thì em từ từ tháo đi những thứ vướng víu để dùng dzú chà lưng, dzú chà mặt,dzú chà mông…. V1 em to nên làm khá phê, bao ăn bao bóp luôn. Em kết hợp lưỡi rê khắp người thổi lổ tai ,cổ, lick ti,… sau đó là màn BJ thần thánh bá đạo và sung sướng,tay tui thì khám phá lại cơ thể nóng bỏng của em . 1 tay bóp ngực 1 tay bú vú no nê thì lướt xuống v4 thì em đã ướt từ lúc nào, em bj càng nhanh hơn kết hợp tiếng rên khẽ vì sướng của em nên tui cũng out trong cơn khoái lạc

Kết thúc 1 buổi matxa đầy vui vẻ, tip em 500k và hẹn em 1 ngày gần nhất sẽ gặp lại

• Like
Điểm cảm xúc: Cường dương đại hiệp

Doggy 96

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
14/4/18
Chủ đề
16
549
199
0 ₿
Cuồng dâm gặp dâm dâm cô nương mừng bác có đêm vui vẻ