Một đêm tê tái con gà mái cùng em 05

Lượt xem: 1,546

Tomica

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
2/2/17
Chủ đề
1
1
1
38
0 ₿
Nghe nói trên diễn đàn, Luxury có nhiều đổi mới cộng với sau nhiều ngày ngân cứu, sau một chuyến nhậu phê phê tê tê nên mạnh dạn hạ cánh tại Luxury. Luxury nằm ngay chân chợ cầu quẹo, kế bên mầm non Cánh Diều, Đánh giá đầu tiên khi bước vào sảnh là cơ sở sạch sẽ, sang trọng, nhân viên locker và lễ tân mặc đồ lịch sự, sơ mi trắng đóng thùng tạo cảm giác chuyên nghiêp. lễ phép.

Sau khi nghe lễ tân tư vấn các gói dịch vụ của cơ sở và theo review của các bác trên diễn đàn, lại mạnh dạn chọn số 05 (chọn gói onsen 2)
Khi vào phòng , tranh thủ vô xông cho tỉnh táo thì Bụp..., đèn vụt tắt (trong đầu nghĩ wtf.....!@#$%^&), lật đật chạy ra thì em bước vào: " ú cha mạ ơi, hết hồn , cái lol còn nguyên...), chào hỏi em xong thì em kêu ra cầu thang chơi với em chút cho vui, em mới kẹt trong thang máy (T_T), ngồi được 5' thì đèn lại bật sáng, thở phào nhẹ nhõm.... lại vào phòng tiếp tục sự nghiệp......

Đánh giá sơ bộ về em:
Face : xinh xinh có nét, dâm dâm
V1: hệ cam
V2: có tí lipit nhưng vẫn eo ót
V3: ổn
V4: nước nôi tràn trề

Thái độ quá vui vẻ nhiệt tình pha lẫn nét dâm dâm, Em tắm rất kỹ, xài hết 1/3 bình sữa dưỡng thể, trườn, hôn, BJ trong bồn luôn nha anh em,đặc biệt sờ kill mút thịt có thể hạ anh em yếu yếu trong một nốt nhạc--> hậu quả out hiệp 1 trong bồn luôn.

Tiếp đến là Massage khỏe: do em đã thấm mệt (nhiều ae yêu cầu) nên em xin ko massage tay chân lưng , chỉ massage đầu nên mình cũng chưa thử và chưa biết sức đấm của em ra sao, nhưng em có tuyệt kỹ massage đầu, cổ với đá nóng rất tuyệt (skill này khi đi massge rất hiếm và ít gặp hoặc thậm chí là độc quyền), anh em nên thử khi có cơ hội

Massage Thái: trườn bò liếm đủ kiểu từ chân mông đến lưng, từ sắp tới ngửa bằng V3, V4 và alo rất phê nha anh em .. lai được thưởng thức chiêu mút thịt của em ấy --> phọt lần 2 trong tệ tái, sau đó tắm rửa lại ra về kết thúc 1 chuyến massage rụng giò.

Cảm thấy thật tê tái và hưng phấn , cũng như hứa với em sẽ review lại nên viết bài report lại cho anh em, Hứa hẹn sẽ ghé lại và order em thêm lần nữa,

P/s: Em ấy tìm lại được cái quần lọt khe rồi nha (như bác nào đã review em ấy trên DĐ vul mất cai quần á (^_^))g

• Love
Điểm cảm xúc: Massage Luxury Gò Vấp

Massage Luxury Gò Vấp

Thiếu Uý
Cao Thủ Massage
20/9/19
Chủ đề
24
1,228
74
0 ₿
Dạ cám ơn a đã trải nghiệm! Hẹn gặp a ngày gần nhất a nhé!