Một ít kinh nghiệm tổng hợp ở HPhuong

Lượt xem: 2,929

Forexttrader

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
31/10/19
Chủ đề
2
8
0
32
0 ₿
Mình bình thường lên diễn đàn xem kinh nghiệm ae chia sẽ thôi. Nay tiện đường ghé sang đây xin góp chút ý kiến. PD thì mình ít có đi, nhưng từ HoaPhuong mở thì mỗi tuần cũng 1 lần. Và cũng có một lần k thích là mấy (do bé đó hơi dễ thương thôi, nhưng k đẹp, k hợp gu mình, chỉ khoản đó thôi nhé, chứ e nó pvu thì nhiệt tình bao la). E nó hút đ.t mình mà cứ tưởng hút cho ra bằng đc tủy trong xương ấy. Còn lại mấy lần khác đều ngon lành do mình dặn locker là mấy lần sau nếu a chọn ramdom thì e lựa bé nào phải xinh, ngực k cần to lắm nhưng đb là phải xinh (vì mình thấy ở HPhuong e nào làm cũng nhiệt tình). Theo bản thân mình nghĩ thì bác đi 2-3 lần mới cảm nhận khách quan đc, và nếu có k không vừa ý thì ra ngoài cmt với locker hay qly ngay. Còn CIA thì với mình là có, mình nghĩ ae lịch sự sạch sẽ cũng vậy, và đừng vội vàng, mình vào thường hỏi locker e này tính nó thế nào có chống chỉ định gì k,... và theo mình mới lần đầu các bác đòi CIA ngay thì k đc đâu (trường hợp e nó nhìn bác hợp mắt, hay hôm đó e nó vui, hay bác tip thêm, hay bác đẹp trai,...), vô vàng lí do nhé nhưng thường các bác gặp e nó 2-3 lần thì CIA bthuong.