Q.1 Một lần đi một lần nhớ

Lượt xem: 625

Legoland5

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
26/6/19
Chủ đề
16
100
80
26
legoland.com.vn
0 ₿
Còn mấy ngày hết tháng mà chưa hoàn thành được chỉ tiêu , ngày nào cũng phải ngồi lên kiếm khách thiệt như sao trên trời thấy thôi không với được. Rủ anh em ra lai rai thì được 1 tiếng gấu gọi về muốn kiếm một chút ân ái nó khó quá , chợt nhớ về cô bé 20 tui gặp cách đây tuần lại phấn chấn hơn, sẵn review luôn cho mấy bác luôn bé xem hợp gu không.
Ngoại hình dành cho mấy bác thích hàng real nhỏ nhỏ con. Đặc biệt là thích gu được chăm sóc bằng miệng . :cuteonion6:

Sau khoản đặt phòng tui lên lầu cùng với tâm trạng khá là mệt mỏi muốn thay đổi không khí thư giãn nên tui chọn phòng có đầy đủ xông hơi xông khô bồn to để quần quần cho thoải mái. Sau khi xông hơi xong tui chuyển qua xông khô bỏ mặc bé đang ngồi chờ, cảm giác nó nặng trĩu đến mức không hứng thú gì nổi thế mà vừa xong ra bé lại lau người cứ như bản năng tui ôm lấy bé một năng lượng đâu đó truyền qua tui, cái ôm ấy nó quá là êm ái , sau đó bé đưa tui lại ghế đưa tui nước uống, ngồi thẩn thờ nhìn bé phục vụ mà tui bắt đầu có lại năng lượng hơn , bắt chuyện từ ngập ngừng đến cuốn hơn khi cái giọng bé nghe mà nó đã. Vào bồn tắm bé với thân mình nhỏ ấy mà chừa nguyên cái bồn cho tui, còn bé thì chỉ chiếm một góc , bé bắt đầu chăm sóc từ chút một, bé bj trong bồn nhè nhẹ cho thằng nhóc lớn dần rồi bắt đầu mút , tui cảm thấy sướng lên bắn luôn phát đầu. Tâm trạng bắt đầu cần bằng do bé làm đúng ý tui quá.

Massage khỏe tui cũng muốn thử xem bé làm thế nào thì quá tuyệt, vừa có lực thêm cái đá nóng bé chà nó đã . Bé hì hục làm chăm chỉ , hỏi thăm tui nhưc mỏi đâu nữa không rồi tiếp tục đấm bóp cho tui. Đánh giá 8/10 bài khỏe của bé. Chuyển qua hệ massage mệt bé có cặp ngực real nên trườn rất có cảm giác, chiếc lưỡi bé thì len lõi làm theo từng nhịp điệu tui nằm cứ phải nổi da gà . Bé bảo lật lại và từ đây cách chăm sóc của bé dem lại sự hài lòng nhất khi tui chỉ cần đưa tay đến đâu là trái cây dâng đến đó , và cuối cùng là món hải sản . Nước nôi bé theo từng cơn tui cứ húp lấy húp để rồi lại sướng thêm một lần nữa sau màn bj của bé. Cứ như cầu được ước thấy khi bên bé.

Tui về đến nhà mà đến giờ vẫn còn cảm giác bên bé, hy vọng nay đủ chỉ tiêu về sớm vào gặp bé thêm tý.

• Like
Điểm cảm xúc: traicodon.pyn

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
mừng bác ngon trym cùng bé kưng ạ:2onion35::cuteonion41: