Q.9 một lần ghé Masteri 79 - 17

Lượt xem: 1,676

bestlavivn

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
22
51
16
0 ₿
Thấy anh em đi bé 17 bên này ngon mình cũng đi thử cho biết , đi cũng không xa lắm vì cũng có công việc gần đó , chạy qua cơ sở thấy bên ngoài cũng khang trang lắm, vào làm thủ tục , lên lầu nhận phòng , xông hơi được tầm 10p em gõ cửa bước vào , khi mình bước ra thì em giúp lau mồ hôi và bảo ngồi ghế nghĩ ngơi tí em tắm cho thằng anh và thằng em luôn , nghe khoái khoái rồi , công nhận tắm cho thằng anh thằng em sạch sẽ luôn . Theo đánh giá của mình thì em 17 khá ok mặt mũi dễ nhìn v1 theo mình thì hơi nhỏ, có eo ót v3 cũng ok .
Màn massage khoẻ thì thì em đi đủ bài lực đấm ok, có đá nóng nhưng do có hẹn với bạn nên mình kêu em tua nhanh phần này. Về massage Thái thì em làm nhiệt tình đi lưỡi khắp cơ thể sau đó là đến màn thoa dầu và chà ngực khắp cơ thể vô cùng kích thích. Cuối cùng chịu ko nổi nữa thì em lật lên và vào màn chính bắt đầu, em xài hết tất cả các chiêu thức bí truyền như liếm cà, bánh bao kẹp xúc xích, 69 .. làm mình đê mê và out trong sung sướng
Hôm nay hơi vội nên mình xin phép viết gọn 1 tí , nhưng đánh giá là bé 17 làm rất tốt , vui vẻ nhiệt tình , cơ sở cùng nhân viên cũng rất ok .
Mình đi vé 700 , tip = 800 vì bé làm tốt .

• Like
Điểm cảm xúc: Minh8866

Massage Masteri 79

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
15/7/20
Chủ đề
31
122
43
0 ₿
cảm ơn anh đã đên và có review cho bé ạ, chúc anh nhiều sức khỏe và tiếp tục trải nghiệm tại cơ sở nha anh