Q.3 Một Lần Nữa Trở Về Bên Em 49 Yêu Thương Ở Tokyo Q3

Lượt xem: 2,811

VươngMV

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
14/10/19
Chủ đề
10
22
20
40
0 ₿
Chào toàn thể mấy trăm nghìn ae DĐ t đã quay trở lại sau một thời gian dài vắn bóng, tất nhiên là t không thể thiếu một bài rp khai trương năm mới xua đi năm cũ, mà lần này em t muốn nhắt đến thì quá quen với mấy ông hay ghé Tokyo bên HS rồi, em 49 siêu ngon, mông siêu to khổng lồ đẫ khiến t phải phê pha mà ra về.
Em 49 chắc đã quá quen với ae trên này rồi nên t không dong dài nữa, vào luôn với phần chính:
Face em khá xinh, nhìn có nét hiền lành, khá dâm.
Skin mướt, khá trắng, da dẽ mát lạnh.
V1: Hệ bưởi xoa bóp hết chỗ chê, không quá to nhưng đủ dùng.
V2: Em hơi có da thịt nên hợp với style Chuppy
V3: Cái này là siêu phẩm rồi, em nó vòng ba to tròn bóp sướng cả tay, vỗ nghe chan chát sướng tay.
V4: Sạch sẽ và gọn gàn, em chăm khá kỹ nên hàng họ cũng còn rất tốt, độ khít thì khỏi phải bàn, nước nôi nhiều mà còn thơm tho nữa nên hợp với bác nào thích vét.
Về Sv thì t không biết chê em ở điểm nào nữa, em đã có nhiều kinh nghiệm cũng như là cách phục vụ rất bài bản và tình cảm. Ấn tượng với phần BJ của bé rất dễ nghiện, cứ đi rồi là lại nhớ cái cảm giác thoải mái khi được bé dùng miệng mà mút chặt lấy thằng em từ chút một. Ms Nuru em làm từ khi còn trong bồn tắm ra đến giường, phần khỏe thì bỏ qua đi phần mệt thì chấm em 9đ. Out sau tầm 5, 10p gì đó bị em quần cho lên bờ xuống ruộng, nước nôi em nhiều nên cũng thêm phần gọi là có hứng.
Nay Rp lại cho em quen thuộc thôi nên cũng không viết dài, chủ yếu là nhắt lại cho mấy ae nào đi em này rồi là em vẫn còn đang làm, tranh thủ qua gặp mà tâm sự chuyện xưa.

• Like
Điểm cảm xúc: Vương Minh Long

PhongkenJi

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
4/3/21
Chủ đề
11
1,028
512
0 ₿
Bác còn e nào ngon nữa không giới thiệu cho ae với ạ

Nhut Nguyen

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
2/9/20
Chủ đề
7
29
16
0 ₿
Để em ghé thử

Vương Minh Long

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
16/12/19
Chủ đề
7
17
5
34
0 ₿
Like nhẹ cho em 49 lúc trước tết có gặp, mà xĩn quá nên nằm cho em muốn làm gì thì làm