Một lần thư giãn với MaiKa.

Lượt xem: 19,808

thosanms

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
25/3/19
Chủ đề
10
72
31
34
0 ₿
Cuối tuần vừa rồi mình quay lại MaiKa sau thời gian vắng bóng thì gặp đươc em tên chỉ 1 chữ. Em trẻ trung, chắc là 9x, 90 là cùng thôi.

Sau khi lên tắm rửa sơ sơ thì em gõ cửa bước vào, dáng mỏng xinh xăn làm thằng em nó đòi chiến ngay. Em lau sơ sơ cho mình sau đó lao vào BJ hùng hục nóng lạnh, đơ hết cả người các bác ạ. Sau 20p tiếp chiêu thì em out trong sung sướng, em ấy còn thưởng cho 1 cái mi nữa.

V1: hệ cam lai, vừa tay thon gọn.
V2: ko có lipit, dáng chuẩn.
V3: Vừa đủ tay, vỗ vào đen đét.
V4: lênh láng

Em này hình như cũng mới xuất hiện gần đây, sẽ quay lại ủng hộ em. Mấy bác nói chuyện có duyện thì mấy em tiếp vui lắm. Chém gió nhiều vô nhé.

Đính kèm

26.8 KB · Lượt xem: 783
  • Like
Điểm cảm xúc: KamaSu and Alibaba đi lạc

kidwannabeplayboy

Tập Sự
Bé Thích Massage
12/12/18
Chủ đề
0
64
94
0 ₿
HTGĐ MaiKa mà có ẽm nhìn chuẩn Model như trong tấm hình đính kèm ấy thì chắc Đệ chuyển hộ khẩu qua khu Vĩnh Viễn ở luôn quá :confused::eek:

• Like
Điểm cảm xúc: thosanms and KamaSu

kidwannabeplayboy

Tập Sự
Bé Thích Massage
12/12/18
Chủ đề
0
64
94
0 ₿
Đệ không bao giờ vì dành GÁI mà để xảy ra chuyện huynh đệ tương tàn, đánh nhau sứt đầu mẻ trán đâu @KamaSu Huynh vì Đệ là một Play Dân Văn Minh & Chuẩn Man. Không nên vì một cành hoa mà bỏ đi cả một khu rừng.. Và càng không nên vì dành GÁI mà trở mặt vs đệ huynh của mình, GÁI có thể thay như thay áo nhưng với tình hảo hữu - tình tri âm, tri kỷ - tình đồng dzâm anchoi thì không thay hay vứt bỏ dễ dàng được :):)

KamaSu

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
13/11/18
Chủ đề
17
1,664
2,503
CongDongMassage
0 ₿
.... ít ra thì cũng có tình đồng dzâm. Cái này đúng nè.

• Like
Điểm cảm xúc: thosanms

HappyEnding

Binh Nhất
Bé Tập Massage
13/1/19
Chủ đề
3
38
46
0 ₿
Chúc mừng bác ngon trym. Theo diễn tả của bác thì mình biêt e nào rôu. Rất dễ thuong. Mình dây chiều khách. :)
Se quay lại sớm vs ẻm

• Like
Điểm cảm xúc: KamaSu

Mabu_map

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
17/8/18
Chủ đề
5
188
79
0 ₿
Cũng đôi khi vì 1 cành hoa mà bỏ cả khu rừng.... Vì biết cả khu rừng có còn cành hoa nào khác nữa hôn?? :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

KamaSu

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
13/11/18
Chủ đề
17
1,664
2,503
CongDongMassage
0 ₿

kidwannabeplayboy

Tập Sự
Bé Thích Massage
12/12/18
Chủ đề
0
64
94
0 ₿
@Mabu_map Trong cả một khu rừng mà ngay chỉ một cành hoa cũng không có được thì có lẽ khu rừng đó đã nhiễm độc, bị hủy diệt hết sự sống thế thì ta có thể rời khỏi đó đi tìm hoa ở những khu rừng - nông trại - vườn cây khác. Đâu thể chỉ vì một cành hoa mà buộc mình ở một chổ hoài được, đã vướng một chân vào cái NGHIỆP anchoi này có ai dám đứng ra nhận mình chung tình, chung thủy với mấy em cave, mấy em gái Massage ?? Liệu có ai đi anchoi mà đi mãi ở một cơ sở, yêu cầu duy nhất một em gái Massage hay không ?? Đi check em hàng có đi tới đi lui chỉ mỗi mình em đó không ??
KHÔNG HỀ NHÉ.. Dù là cơ sở Massage đó có những gói dịch vụ tốt nhất và ở nơi đó có một vài em dáng chuẩn Model mặt xinh như hoa hậu đi chăng nữa thì với cái bản tánh ham của lạ - thích những điều mới mẻ đã ăn vô máu đàn ông rồi thì sau một thời gian cũng có ngày lại tìm chốn yên hoa mới mà hoan lạc tiếp. Anchoi là cả một Đời không fải nhất thời!!

• Like
Điểm cảm xúc: KamaSu

dark_lonely

Binh Nhất
Bé Tập Massage
31/12/18
Chủ đề
4
43
20
32
0 ₿
Đi 1 lần gặp e đụng đâu cũng nhột nên né luôn. Xong còn giải thích e gái mới lớn nên nhột lắm chưa quen.

kuzken

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
3/3/19
Chủ đề
1
9
4
29
0 ₿
bác cho e xin cái giá vs bác e thấy cái này nhiều định đi mà chưa bk giá cả hay ntn