Q.1 Một ngày đen tối được bù đắp bằng con mèo 67

Lượt xem: 1,461

thanhtung93

Đại Uý
Trưởng Lão Massage
31/12/15
Chủ đề
59
803
149
0 ₿
Đợt SG trúng được 3 mà đến mãi hôm qua hạn cuối cùng mới có thời gian để sử dụng. Số hơi đen vì buổi sáng vừa mới bị giật cái cục gạch 13pm, xong còn bị té xe chỉ muốn về nhà ngủ 1 giấc cho qua cơn bi kịch ngày cuối tháng nhưng vì code hết hạn đành phải vác xác đi hoàn thành nhiệm vụ. Đến nơi vì không còn điện thoại để check code phải mở laptop nhờ chụp hình lại, sau đó được đưa lên phòng luôn. (Góp ý nhỏ với cơ sở là dù đi code thì cũng nên hỏi thăm ae có muốn xem ipad hay có muốn yêu cầu số nào không?, dẫu là free thì cũng nên hỏi han 1 chút đó là thể hiện sự quan tâm đến khách hàng).
Được đưa thẳng lên phòng Vip 10, không quên gửi bạn nhân viên ly cà phê. Sau đó thay đồ vào xông hơi với hi vọng giảm đau cái vai vì thật sự hôm nay bị té đau vô cùng.
Cơ sở vật chất ở Tân Định thì không hoành tráng lệ như bên LTHG, không gian phòng nhỏ nhưng trang bị mọi thứ đầy đủ và trang trí đơn giản đẹp.
Xông hơn 10 phút nóng quá bước ra vẫn chưa thấy ai vào, ra ngồi đợi xong 1 bống hồng chuppy bước vào, ôi trời cứ nghĩ 1 ngày đen tối chưa đủ còn xui vậy sao vì trước giờ gu không thích chuppy. Em nó bước lại lôi mình lên ghế ngồi chứ ko cho ngồi trên thành bồn sự lạnh đít. Thật sự lúc đó không hi vọng gì nhiều, 1 phần cũng vì đang đau quá ráng đi cho xong hoàn thành nhiệm vụ còn về nhanh. Em nó ngồi vuốt ve, hỏi thăm sau đó dắt vào tắm. Con mèo dam dang bắt đầu bộc lộ bản chất từ đây (trên vai em có tha thu 1 con mèo bé bé xinh xinh). Em tắm xong bắt đầu lượn lờ trên cơ thế mình, bắt đầu từ cổ tai kèm 1 nụ hôn "chào mừng anh đến với thế giới dam dang của em" rồi dần xuống ngực tay chân và nơi cần đến, em nó không chừa bất cứ 1 chỗ nào, vừa lướt vừa ngứa nhìn mình khiến mình thấy rõ sự dam dang trong ánh mắt cũng như hành động của em. "Thôi ra ngoài kia em hành anh tiếp nhé"
Em nó đi lấy đá nóng và cố gắng chăm sóc vết thương của mình nhưng, ko thế lật lên lật xuống được luôn mà phải nhờ đến sự trợ giúp của em nó. Đấm bóp rất tốt và dĩ nhiên là lực rất khỏe. Vì đau nên bảo thôi rút ngắn quy trình tha cho anh về, em nó giúp mình lật người lại và tiếp tục màn tra tấn dam dang, mình chỉ có thể nằm hưởng thụ và lên mây chứ tay chân không có sức kháng cự lại
Cô hầu gái aka Mèo đen 67 : body chuppy nhưng đáng yêu lắm các bác, mặt baby tơ 2k1
- Vòng 1: Bưởi, mềm mại và đẹp
- Vòng 2: Dĩ nhiên là lipit thì mới xứng với cái body của em
- Vòng 3: To, khủng
- Vòng 4: Không check nhưng nhìn qua thì cắt tỉa sạch bóng láng mịn
Kết thúc một ngày không được may mắn, dẫu không trọn vẹn lắm do bị trọng thương nhưng cũng rất cảm ơn em 67 rất nhiều vì sự nhiệt tình, tình cảm, ân cần chu đáo. Nếu các bác không yêu cầu cao mình dây cây cảnh thì nên thử 67 1 lần, dịch vụ chăm sóc phải nói là đỉnh.
Thiệt hại: Tíc free (cảm ơn mod @John Wick và cơ sở đã tài trợ và tạo sân chơi)
Tip : 1 triệu
Nhân viên + Giữ xe : cafe

Góc Phố

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
22/3/22
Chủ đề
7
90
22
0 ₿
Nói túm lại tất cả đều ổn hả bác:boss: