Một ngày khó quên cùng em... Điệp vụ 27/3

Lượt xem: 1,450

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

JohnyNguyen

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
2/3/19
Chủ đề
8
156
201
28
0 ₿
Hôm qua tới h mình mới rảnh để viết rp cho bác Lục, mong bác thông cảm ạ... Số là mấy nay công việc hơi stress nên muốn đi Mass thư giãn nên inbox cho bác Lục cầu may cái điệp vụ ở P.A... Rồi được bác ấy trao cho cái code với bé số 11.

Đi làm về là lập tức phóng qua P.A ngay, vì thật sự rất mệt mỏi vì phải ngồi càu phím cả ngày. Đến nơi nhanh chong làm thủ tục check code rồi được đưa lên phòng ngay. Mình vào xông ướt được 5p thì bé vào. Bé vào thì mình cũng nhào ra luôn. Bỏ qua phần chào hỏi thì bé dắt mình đi tắm, phần này thì theo mình bé làm sơ sơ thôi.

À đánh giá sơ bộ thì face: 9đ, xinh, quyến rủ. V1: Cam Việt, V2 hơi có lipit tý, V3 vừa tay bóp rất tê đàn hồi.

Mass khỏe: 8đ, bé làm rất đủ bài, đá nóng các kiểu, rất đủ lực, bẻ người, đi gối các kiểu. Bé này thích mò thằng em lắm nha, làm mình cũng thích thích. Nói chuyện rất duyên và vui nha.

Mass thái: 9đ, bé bắt đầu nude 90% nha, đầu tiên là màn đi lưỡi làm mình tê tái tâm hồn, từ đùi lên lưng rồi cổ, tai. Còn kèm theo âm thanh sống đông nữa, đôi lúc còn nằm đè lên cảm giác như người yêu vậy ak, rồi bé đổ sữa và bắt đầu càng quét với cặp cam thần thánh làm mình chỉ biết rên theo mà hưởng thụ. Xong bé kêu mình nằm ngửa ra, lần này bé vừa quét bưởi vừa dùng lưỡi từ trên xuống, đến thằng em thì bé chăm sóc khá kỹ làm nó cứ ngóc đầu lia lịa, nào là lướt qua rồi kẹp thịt rồi đá lưỡi, quét trụ, k thể chịu được sự sung sướng ấy, may là mình kiềm lại được, vì mình bắt đâu khám phá v3, v4 của bé để giảm sự tập trung lại. V3 bóp rất sướng nha, bé thì bắt đầu Bj liên tục, đá bi nữa, kèm theo âm thanh ngày một lớn rồi lick ti, hj mình nữa, làm mình sướng tột độ rồi out trong đê mê và tiếc nuối vì mình chưa hành được bé nhiều... Hì hì, xong bé Mass đầu, nằm kế bên tâm sự với mình đến hết giờ thì ra về. Bé định kêu mình tắm lại nhưng sợ mình lạnh nên lau lại thôi. Hẹn bé lần sau.

Tic: Bác Lục lo.
Tip: Đồng giá.

Cảm ơn bác Lục đã chiếu cố và tin tưởng mình.
Cảm ơn ae đã đọc rp của mình nha.

KamaSu

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
13/11/18
Chủ đề
17
1,674
2,509
CongDongMassage
0 ₿
Cơ sở @P.A Relax luôn có "tiên giáng trần". Chỉ có thằng đệ sướng mà thằng anh thì khổ :D
Nhân tiện, làm bài cho anh em sướng cái đi bác.

• Like
Điểm cảm xúc: Chú Mười and JohnyNguyen
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.