Một ngày không nắng không mưa cùng thiên thần hờ hững 59

Lượt xem: 2,325

trai tân 16 tháng 9

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
16/9/20
Chủ đề
2
4
4
0 ₿
Sau một năm lau súng gác kiếm thì nay em lại tiếp tục cùng thằng đệ chinh chiến ở khu mới cả nhà ạ, lần này thì ko cu đơn nữa mà có ông sếp đồng hành ae thấy oách chưa.
Ổng giao hết nhiệm vụ tìm chiến khu cũng như tìm đối tác cho mình, lặng lẽ banking 3 củ, thế là mình đã nghĩ ngay đến 1 cặp vé osen 2 mơ mộng roài
Đang phân vân ko biết đi Ánh Dương hay Windy thì chợt ổng nói, Ánh Dương gần chỗ thái hậu, thế là ko còn nghĩ ngợi gì nữa, xách thương lên và chinh chiến chiến khu windy thôi.
Lần này thì hơi khác một chút là windy chưa chính thức mở nên ko có em lễ tân, thay vào đó là một ông chú hiền lành dắt vào, sau đó thì gặp một locker đẹp zai nhìn mình với ánh mắt thân quen (đó là sự chuyên nghiệp bạn ạ, tuy rằng mình mới đến lần đầu)
Nhẹ nhàng tỉnh cảm "2 osen em ơi", random em nhé, rút tờ xanh xanh cho bro đó uống cafe, ánh mắt nhìn nhau hiểu ý.
Vào phòng xông dc 15p thì có tiếng gõ cửa, hồi hộp mở ra...mình dây các ông ạ, cao lắm, ẻm tầm 3m chia 2 lận
Thấy mình ẻm cười, vừa tính kêu đổi thì nuốt mẹ chữ vào trong bụng, vì xinh vãi đạn các ông ạ, kiểu có duyên (tuy gu mình khác xíu).
Ngồi chơi pha nước nc thì thấy ẻm rất thân thiện, nc cởi mở lắm, mà dc tầm 5p thì ẻm cởi thật...phần này mới chí mạng nè, đúng là ko thể đánh giá thấp ai đó, nội thất phải gọi là full cmn option, cần gì có đó, cần mông có mông cần ngực có vú chân thon nhìn thích vãi, mà nhất là nụ cười của em, ko chê vào đâu dc...nụ cười dọc tắm cho nhau như kiểu ny ấy, nhẹ nhàng tình cảm, em thì lại chiều mình ghê luôn, muốn gì dc nấy, kk. Bánh mì kẹp thịt, lick ti, bú liếm...1 từ thôi, chuyên nghiệp.
Sau đó là đến phần hấp dẫn nhất của của chiến dịch này...
Massage mệt thì khỏi bàn rồi, windy đào tạo chuẩn, tay tuy bé nhưng ẻm làm phát nào có lực phát đó, pheee
Sau đó là đến phần mass mệt, nay ku em nó quyết tâm ko làm đại ca nó mất mặt cả nhà ạ, ẻm bus như chưa từng dc bus, tay làm liên hồi, đổi tư thế liên tục, từ giường đến ghế, rồi lại giường...77 49 thế mà thằng ku vẫn chưa chịu khóc, ẻm vẫn miệt mài chiến đấu với nó thì mình lại có nhiều thời gian nghía lại giai nhân, da trắng, mình dây, cặp loa 10đ cho chất lượng, đến giờ vẫn ko hiểu tại sao nó lại phát triển tốt đến vậy :v sau một hồi mình và em vật vã với ku em mình thì nó cũng khóc ae ạ, mà lố của ẻm tới 25p, ẻm vẫn cười với mình, nhưng trong đôi mắt ẻm là sự bất lực với thằng ku, vì nó hành dữ quá .
Tổng kết:
Cơ sở: 10₫ (thân thiện, ko gian đẹp, sạch sẽ).
Nhân vật chính:
V1: chưa ngán em nào, 10₫
V2: em thon nhì thì ko ai dám nhất. 9₫
V3: em về tập swast thêm thì hết nước chấm. 8đ
V4: cho phép em chấm lố xíu, vì nó xứng đáng. 100đ
1 ngày ngon ku, tổng kinh phí: 2 tịu
800k tic + 1000k tips locker: 100k bác bảo vệ thân ái: 100k
Thân ái chào quyết thắng nha các đồng dâm.
À quên, phần quan trọng nhất, bé là 59 nhớ book bé sớm, vì bé làm đến 0h thôi

• Like
Điểm cảm xúc: Duynhan, deedee123 and nhimxu