Một ngày không vui với bé 69

Lượt xem: 1,813

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

boylaucapro

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
3/8/19
Chủ đề
1
6
5
25
0 ₿
Được bạn giới thiệu nên lặn lội từ Tân Bình qua chuột bạch, kết quả ko như mong đợi lắm. Mình tóm tắt như sau:

Địa chỉ dễ tìm, cơ sở vật chất mới, ổn, ko có j phàn nàn. Hơi xa một tí 7/10

Nhân viên lịch sự, ko vòi tiền, nhưng ko hiểu tâm lú khách hàng lắm (mình kể sau) 7/10

Nhân viên đưa lên phòng ko hề hỏi a có muốn gọi bé nào ko ( điều này ít thấy ở các cơ sở khác). Mình chủ động hỏi có bé 17 ko thì bảo về gv rồi và vẫn ko hề hỏi a thích bé như nào để e tìm.

Lúc lên phòng thì đập vào mắt một bé mập xịt, răng thì lởm chởm có cả cái răng sắt chói chói.
Em cao 1’69 nặng 55kg mà bé em nó 1’55 nặng 69kg quá, ko hiểu nổi sao cho phục vụ e.

Đi thẳng vào mục chấm điểm:
Mặt : 5/10 (răng cọ trừ hết điểm, k nhìn răng thì 7/10)
Body: mỡ quá ko biết chấm sao luôn
V1: 5/10, nhão hơi xệ nhưng vừa tay, tạm
V2: ko có V2
V3: như V2

Đấm bóp: lực ổn (vì e khá đô) nhưng kỹ thuật tạm, so với Truong Đua, TĐK thì kém xa

Thái độ: e hỏi j nói nấy ko hỏi nữa ẻm cũng im luôn, không khí khó chịu cực kỳ :(

Service: điểm cộng duy nhất là lúc e dùng ngực và mu chà thằng nhỏ e, e phải ráng nhắm mắt mà hưởng thụ giây phút đó chứ mở mắt sợ tắt nứng quá

Làm đc 10p thì e nói e làm anh ra nha, sau đó Bj đúng 2p và sục tay hôn vú cho ra luôn, mình kéo đầu muốn hôn thì mặt e cực khó chịu, nhưng cái này tuỳ mỗi bé nên mình thôi. Chả thơm đc má luôn và e hôn đúng ngực phải của mình trong lúc sục tay.

Sau khi tắm xong không khí căng quá mình thay đồ về, bo 6 xị như vé, từ lúc vào và ra đúng 54 phút kể cả xông khô, xông ướt, chán thật sự

Ah bình thường thì sau khi xông hơi thì tắm trước, rồi massage, rồi tắm lại. Đằng này mình xông hơi xong người dơ hày bé đưa mình lên giường massage luôn và bảo ở đây nó vậy. Rồi sau đó mới qua làm Thái và tắm. Nó hơi ngược ngược ko biết có phải chỉ ở đây mới vậy ko nữa :(

Từ đầu tới cuối mình vẫn lịch sự và nc bt với em, nhưng thiết nghĩ anh em đi chơi chủ yếu vui vẻ, ko nên rước bực vào người.

Có sở nên cải thiện chất lượng ( nhân viên nên hỏi ý khách ) và nc với các bé để phục vụ tốt hơn.

Thôi mình viết tại quán nên vậy thôi, anh em né số 69 ra nha, tin em đi

• Like
Điểm cảm xúc: conan1306 and rhinoman11122

vnq739

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
5/8/19
Chủ đề
1
7
18
28
Sài gòn
shopkiss.vn
0 ₿
Chia buồn cùng bác ! Đợt e làm chuột bạch dính số 12 , massage khỏe tốt , massage mệt CIA lun , làm 2 loại đều rất nhiệt huyết và kỹ , có thể bác hơi xui hihii

hacgiay

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
2/4/19
Chủ đề
7
172
35
0 ₿
Không hiểu sao các bé ở đây cứ chuyển về bên Gò Vấp hết rồi vậy ta?

boylaucapro

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
3/8/19
Chủ đề
1
6
5
25
0 ₿
Bé này mới vô làm đc vài ngày, mà mình tức là đã bảo thằng nhân viên đổi mà nó k chịu. Lúc vào rồi thì tính mình k thích đổi nữa, cũng mất mặt bé kia, ai dè bực thật =.=

• Like
Điểm cảm xúc: vnq739

vnq739

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
5/8/19
Chủ đề
1
7
18
28
Sài gòn
shopkiss.vn
0 ₿
Ùm , đúng rồi ! Tính mình dễ dãi lắm , đi massage dù ko hài lòng thì cam chịu cho qua trận chứ đổi người thì thấy ngại miệng :)) dễ nhìn 1 tí , quan trọng là cách phục vụ tận tâm là duyệt ngay !

[Kid]

Binh Nhất
Bé Tập Massage
22/3/17
Chủ đề
4
19
15
38
0 ₿
Định lâu lâu đi random thử mà nghe bác kể vậy chắc hết dám.Mấy lần mình đều đi chọn trước số quen từ dưới quầy lúc mua vé.

Chắc cơ sở này mấy ngày đầu đưa nhân viên từ GV về. Tới giờ chắc tuyển mới vô, mà sao chất lượng chênh lệch dữ vậy.

Quá xui cho bác.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.