World Cup Một ngày làm KTV với bé 19

Lượt xem: 1,495

Bii Ngố

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
5/10/22
Chủ đề
10
290
199
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Sau một ngày mệt mỏi trên đống deadline thì nay mới có thời gian trả nợ cái code Dubai Q1 cho bác @Uchiha Itachi :cuteonion18:

Đồng hồ vừa kết thúc 6h45 là lập tức phi con chiến mã đến 41 LTHG liền ko suy nghĩ . Lo chạy mà quên cả balo ở cty :))) . Đến nơi trình code siêu cấp vip pro rồi hỏi bé 19 ngay và luôn. Locker sắp xếp phòng trong lúc mình đợi . Ra ghế ngồi ún 1 ngụm trà thì phòng cũng chuẩn bị xong. Lên chiến liền để lâu nó nguội :8onion38: bước vào phòng không gian rộng rãi , mà phòng xông khô hơi lên hơi lâu mình ngồi gần 10p mà không có tí mồ hôi nào .xong chợt thấy bóng dáng ai đó lại gần bồn nước thôi cũng phi ra luôn, Bước ra thì bé đã mặc bộ váy đen và Bra đen để lộ cặp bưởi năm roi mà cái áo che không hết kích thích không chịu được :cuteonion21:ko thể nào che đi cặp ngực đồ sộ của bé. Thích rồi nha. Ngồi tâm sự xíu với bé miệng thì nói mà tay cứ lọ mọ xuống thằng em ôi trời ạ chết mất , Bé đi lại thử nước khom người xuống cái quần lọt khe màu đen bé xíu chỉ để tôn lên cặp đào to không thua gì cặp bưởi T.T . Ôi tg em đã chào cờ từ lúc nào. Bé nhẹ nhàng lại bảo mình đi tắm nha a. Bé cởi xiêm y bước vào ôi thân hình nhỏ nhắn mà phần nào ra phần đó :cuteonion41: . mình cũng tranh thủ chụp cặp ngực đó mà xoa. Ôi nó to dã man , bé đột nhiên úp cả cặp vào mặt mình cũng tiện tay húp lấy húp để bình sữa. Bé tắm rất kỹ từ thằng anh đến thằng em , không quên dùng tinh dầu xoa bóp thằng em , Tắm rửa này xong bé bắt đầu la liếm trong tư thế chổng mông nhìn là mún doggy liền. Mình vội bảo thế này anh chịu không nổi đâu ra mất , bả nhìn mình kiểu dễ gì cho anh ra thế được hahaha
Chuyển lên giường, phần massage khỏe mình nói bé phần này thôi bỏ qua đi em. Nay tự nhiên nghĩ ra mọi khi bé làm KTV cho mình rồi nay mình nói bé em nằm hưởng thụ đi nay để anh đổi vị trí cho em :2onion2: Bé ngượng ngượng nằm xuống mình bắt đầu vô thế 1 tay tiên ông hái đào , 1 tay thì bắt hàu miệng thì không ngừng tấn công cặp môi của bé, mình tấn công tới đâu cả người bé run tới đóm, sau 1 hồi mình quậy thì bé cũng nói anh làm sướng lắm rồi không chịu được giờ tới lượt anh chết với em, Lật ngược tình thế thành bị động thì cũng tới lúc bé triển hết kĩ năng. Đá bi lau cột. Kẹp xúc xích. Và cuối cùng là màn 69 bj lút cán. Đến lúc bắn bé mới nhả ra. Nằm nghỉ ngơi xem bé đứng tắm ta nói nó đã con mắt.xong bé đưa mình ra thang máy đi xuống lầu.mình tranh thủ làm tô mì gà tiềm ngon nhức nách :2onion18:

Đánh giá sơ bộ

V1. Bưởi hệ năm roi

V2. ôm vẫn thích

V3. Căng tròn.

V4. Cắt tỉa gọn gàng.mịn màng

Tic: Code VVST

Tip: Bằng code
Loker.nhiệt tình vui vẻ.

Cảm ơn cơ sơ. Diễn đàn và Mod đã tài trợ chương trình này:2onion2::2onion2:

• Like
Điểm cảm xúc: Shynn

Uchiha Itachi