Một ngày may mắn và rp cho em 69 Tokyo Massage Q.3

Lượt xem: 1,217

Gia Bảo Bối

Binh Nhì
Bé Tập Massage
21/5/20
Chủ đề
2
10
4
29
0 ₿
Hôm 27 có đi cái tiệc sn thằng bạn, xong kèo 1 thì bọn nó kéo đi karaoke, do giọng hát hơi hay lên hát thì ăn được cả xe gạch nên thôi đành lấy lý do rồi xin kiếu về sớm luôn. Chạy một đoạn thì thấy đường khá quen, thì ra là rơi vào đoạn Hoàng Sa Q3 gần đến massage tokyo thấy cũng còn sớm cũng còn tí tiền do thủ trước nên ghé qua làm cái VIP 2 cho xả chét.
Lần Random này thì vô được 69, cũng khá là hí hửng do lần đầu gặp em nó thêm cái số đẹp nữa nên cũng có chút hồi hợp. Rồi thì sau khoản 20p ngồi chờ thì em nó lên phòng, giờ mới thấy mát dạ là thời gian ngồi đợi nãy giờ không uổng phí rồi em nó có Face xinh body thì dáng mình dây, thêm cái ngực cũng khá to so với dáng người nên rất hợp ý mình.
Phần Service thì em nó rất nhiệt tình chu đáo, đặc biệt là có chút gì đó dâm dâm trong lúc phục vụ nên càng thêm phần hấp dẫn. Còn về phần bài bản thì full bài, full service nên khỏi phàn nàn. Đặc biệt là Massage Nuru làm hết mình nên rất ổn còn phần kèn sao BJ 69 đủ hết, hàng em nó còn bót khít, tevet rất sướng do được vệ sinh sạch sẽ 100%. Tổng tổn thất 1m4 lần gặp đầu với em nó, lần sau mà có gặp lại thì em nó xát định với mình.