Một ngày mưa tầm tả ấm áp vs e số 9

Lượt xem: 5,619

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

zzlongzz

Binh Nhì
Bé Tập Massage
15/8/17
Chủ đề
2
36
4
34
0 ₿
Lời đầu tiên Long (L) xin cám ơn smod Logan đã tạo ra sân chơi cho ae trải nghiệm cùng 2 bác Martin và MrxXx đã nhiệt tình tư vấn cho e 1 số đág đi ở Ánh Dương (AD) :) :)
Như đã tính đúng 17h ngày 12-10 L phi xe sang Gò Vấp để tìm tới thiên đường AD. Trên đường đi dù mắc 1 cơn mưa sml và đườg vô AD như cái biển nhưng vẫn ko làm chùn ý chí của L =)))))
Về cơ sơ vật chất, lễ tân và qản lí đều như nhữg bài đã rp rất vui vê và dthuong. Chỉ có 1 lỗi kthuat nhỏ là khi L đưa code ra lễ tân kêu ko fai r dò tới dò lui r cuối cùg fai đưa ra a qli xem thì mới đúg ( đã nta nôn gặp e số 9 mà lm v hơi hụt hẫg xíu kkkk)
Thủ tục xog xuôi L đc đưa lên phòg và ko qên nhắc cho L gặp e số 9.Sau khi xôg hơi đc khoảng 15p thì e lên tới. Khuôn mặt e xinh xắn dthuog, e nhỏ nhắn mìh dây eo ót đág yêu lắm ( lúc ms xog L mới bik e cao 1m6 nặg 44 kg ) :)
E kêu mìh vs giọg nhẹ nhàg a xôg hơi xog r qa bồn e tắm cho a nhaa :) nge thôi là mún phê r
Face: theo L thì 7/10 nhé
v1: hệ cam nhưng săn chắc vừa tay L lắm
v2: eo ót ko lipit nè
v3: thon gọn và săn chắc L thích ôm 2 bờ môg của e lắm =))))
v4: L chỉ khám phá sơ nên ko đáh giá nhìuu
Ms khoẻ: e lm đủ bài và đủ lực. L đi mắc mưa ng nhừ nhừ mà vô e ms 1 hồi là khoẻ lại liềnn
Ms mệt: v1 e tuy ko to nhưng e rất nhiệt tình ôm sát ng L và ma sát giữa v1 vs lưng của L lm cho thằg nhỏ ko chịu nằm yên. E có chiêu hun nhẹ và thổi nhẹ bên mang tai lm cho L rần rần cả ng.R e bảo L nằm ngửa lại tiếp tục ma sát 1 tay L ôm bờ môg của e 1 tay nâg nhẹ bầu sữa hỏi e cho a hôn nó tí nhé. e mỉm cười gật đầu bảo: dạ a mún lm j cũg đc :)
Ma sát mệt e tìm tới thằg nhỏ nhẹ nhàg thổi 1 luồg sinh khí cho thằg nhỏ thức tỉnh để chơi vs nó =))) e bj r lại hj r lại bj khi thằg nhỏ sắp chịu ko nổi thì L nói e bik e mới chuyển qa hj để thằg nhỏ có không gian để bắnn ;))) vừa ms cho L khoẻ xong mà e lm L mệt nữa r e kì qáaa :(
Ms xong e tắm lại cho L r ngồi ôm ấp nc đc khoảg 10p L mới bik e tên Nhi 24t và đc e cho zalo vs sdt để dễ liên lạc :) e nói vs L vì a nc dthuog e thích nên e mới cho a sdt chứ trc h k cho ai hết chỉ cho zalo thôii....L nge mà lòg như mở hội!
Kết thúc 1 chuyến du lịch đến AD tổn thất của L chỉ hết 430k
tick: code xổ số nên ko tốn
tip:400
Lúc ra về xuốg lễ tân L còn đc mời ở lại ăn mì uốg nước 1 điều mà trc h L đi chưa bao h gặp nên còn đó 30k lẻ L gửi cho a e uốg nước ( L ko ở lại ăn mì nhé)
AD đág đi lắm nhé ae từ qli tới nv tới ktv ko chỗ nào chê hết ( L ko pr nhé chỉ là cảm nhận riêng thôi)
Chúc AD luôn phát triển và ngày càg phát huy hơn nhaaa

• Like
Điểm cảm xúc: 10giaylaout2

dangkhiem

Tập Sự
Bé Tập Massage
6/9/17
Chủ đề
0
11
0
34
0 ₿
hic nghe bác kể mà rạo rực qá bác cho e xin zalo e nó đc kooo:(

zzlongzz

Binh Nhì
Bé Tập Massage
15/8/17
Chủ đề
2
36
4
34
0 ₿
bác ơi thông cảm nhé mìh ko cho đc vì e dặn như v.lúc trc cho đại trà như v e bị lm phiền nhìu lắm.e nó lm 10h ság tới 10h tối bác cứ vào AD mà gặp thôi.vào bác cứ nc vui vẻ lịch sự thì kiểu nào e nó cũg cho à:p

• Like
Điểm cảm xúc: 10giaylaout2

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,771
1,541
Xì Gòn
25 ₿
Đúng rồi. Bác cho giờ là Ok rồi Kekeke.

10giaylaout2

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
12/10/17
Chủ đề
8
148
49
33
0 ₿
Theo tui là không cho. Có số thích thì tới, xin số đt gặp người nò xàm xàm, em nó đổi số xin lại mắc công.
Ai xin thì pm riêng đi. Tự xét duyệt cho hay không.

hòn bi baby

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
24/6/17
Chủ đề
4
290
46
0 ₿
tới giờ gặp em rồi bi vào đây . hy vong được em khuyến mãi vài skill, :cool::cool::cool:

emlacuaanh

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
12/7/17
Chủ đề
20
556
142
37
0 ₿
Em nào ca này vậy mấy bác. Sắp tàn cuộc rồi. Ghé kiếm em. .

DTNBtimem

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
14/6/17
Chủ đề
14
477
104
26
0 ₿
thấy ngon ngon , chắc làm một chuyến bên gv thăm ẻm .

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,771
1,541
Xì Gòn
25 ₿
lâu rồi chưa có dịp ghé , hy vọng mong manh mai được free vé keke

Trạng thái