Q.10 Một ngày mưa thú vị cùng bé 52 Ozawa

Lượt xem: 281

Okita

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
Là một fan ruột của cơ sở Ozawa nên đã rất nhiều lần mình qua trải nghiệm dịch vụ của cơ sở và có lẽ điều mà mình tiếc nuối nhất có lẽ là đến tận bây giờ mới có cơ hội biết tới em số 52 này !
Chuyện là trước đó vài ngày mình có ghé và trải nghiệm bé 68 như trong bài review bữa trước thì có vô tình gặp 1 bé vô cùng dễ thương ở gần quầy locker cũng không rõ bé có chuyện gì mà chạy ra chạy vô, hỏi ra mới biết thì bé là ktv bên cơ sở cơ mà nay bé có việc bận nên off nên cảm thấy tiếc hùi hụi chứ nếu không đã book cả bé và số 68 vào làm chung luôn rồi hehe. Sau vài bữa lại có hứng đi massage tiếp nên mình có hỏi và biết được bé nay có đi làm nên tranh thủ triển ngay thôi không khéo lại chưa kịp làm gì bé đã nghỉ như em hot girl 84 hồi bữa hihi.
Nhận xét chung về bé: teen, cute cực kỳ dễ thương ( cứ như một người em gái mưa mà bác nào cũng muốn vuốt ve vỗ về mỗi chiều đêm muộn ấy )
Về phần mát xa khỏe: bé làm đủ bài, vừa sức do là nhân viên lâu năm của cơ sở nên bé rất biết cách hỏi han, điều chỉnh lực để mang lại cảm giác thư thái nhất
Mát xa mệt: đây cũng là phần mà mình cảm thấy ấn tượng nhất ở bé. Mặc dù là em gái mưa thôi nhưng khi vào bồn cũng như hiệp 2 thì lộ rõ " râm râm cô nương " nhé các bác. Em ấy vừa làm vừa rỉ tai những câu mà nghe xong nó kích thích gì đâu nhưng em không tiện chia sẻ để các bác có cơ hội trải nghiệm sẽ rõ hơn nhé
Về ngoại hình: bé hơi mini nhưng dáng người lại rất hợp với cả 3 vòng nhé các bác
V1: size cam hơi lai bưởi mềm vắt chanh rất đã
V2: thon, gọn không có lipit
V3: mềm, hơi căng bóp sướng
V4: để các bác tự khám phá nhé ( em có chia sẻ là ít chịch và quả thật là đúng như vậy các bác ạ rất phê nước nôi thì lai láng )
Tổng thiệt hại: 1tr1 ( tip ) vé mình được free quá ổn cho một buổi chiều mưa chắc chắn mình sẽ còn ghé và trải nghiệm đủ các số bên cơ sở mình. Chúc cơ sở phát triển và sớm tuyển thêm nhiều bé chất lượng như bé 52 cho các anh em ghé ủng hộ nhé !

Đính kèm

485.5 KB · Lượt xem: 32
  • Like
Điểm cảm xúc: Thich Phong Sinh