Gò Vấp Một ngày sung sướng cùng bé 06

Lượt xem: 838

cuem99

Binh Nhì
Bé Tập Massage
20/4/22
Chủ đề
2
33
14
0 ₿
Chào các bác ,

Tình hình là hôm nay được trải nghiệm một ngày sung sướng với em 06. Nên em xin phép khai bút đầu Tuần

Nghe tin Galaxy giảm 50%, lại ngay sát nhà nên vội vã qua trải nghiệm. Đến nơi, từ giữ xe, lễ tân đến locker rất nhiệt tình. Hài lòng đợt 1. Ngồi chờ 5 phút thì book vé. Ấn tượng ngay bé 06 vì thấy có bài viết là bé cho hôn mồi nên mình book luôn.

Chờ thêm 10p thì em đã chờ sẵn trong phòng . Gương mặt ưa nhìn Em trò chuyện khá dễ thương và vui vẻ. Là hài lòng đợt 2

Được một tí thì vào bồn. Phải nói CSVC khá đẹp và mới xông hơi ướt khô khá ok . Thích nhất là cái bồn siêu to khổng lồ. 2 đứa tắm rửa và em bắt đầu thư giãn cái đầu tiên. Em là dạng hơi lì đòn nhưng trước em nó cũng phải gục ngã sớm. Màn đi lưỡi và BJ cực đỉnh hài lồng nhất là phần cháo lưỡi . CIA trong sung sướng rồi lên giường nghỉ giữa hiệp. Hài lòng đợt 3.

Lúc nghỉ giữa hiệp em đấm rất bài bản. Chẳng mấy chốc lấy lại được sức khỏe. Hiệp cuối mới thật sự đỉnh cao. Toàn bộ skill của em đều show ra hết. Khiến đứa lì đòn như em cũng phải chào thua trong sung sướng. Hài lòng đợt cuối.

Tổng kết:
Face: 9/10
V1: 08/10 xăn chắc hàng thật 100%
V2: 8/10 (có tí lipid)
V3: 9/10
V4: 9/10 (lai láng sạch sẽ)

Thiệt hại: Tic + Tip 1500k có sử sụng code camapro
bo anh em pv 50k
Cảm ơn anh em đã đọc bài.