B.Dương Một ngày SỤP toàn tập XUKA Bình Dương ('_')

Lượt xem: 4,611

Lộc phụ Hồ

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
8/12/20
Chủ đề
16
38
22
0 ₿
Chuyện cuối tuần vừa rồi, đi về Bình Dương ăn giỗ, sau khi ngà ngà, tê tê say sẩm, được ông anh dẫn đi cái massage gần nhà, thấy cũng đúng sở thích của mình nên đi ngay, chạy xe khoảng 10p thì đến nơi, mình nhớ không nhầm thì massage Xuka trên đường Nguyễn Trãi thì phải.
Cái nhìn đầu tiên cơ sở mặt tiền sang trọng, rộng rãi, phục vụ cũng tạm ổn, sau khi nghe tư vấn các loại vé thì ông anh chọn vé Thái 500k ( có tắm chung, 69, trườn NURU, BJ các kiểu). vé thái mà tư vấn đầy đủ như vậy thì ngon à.
Câu chuyện sụp hầm bắt đầu từ đây:
Phục vụ dẫn lên phòng, đưa vô phòng xong đi ra, kiểu như vô rồi là xong nhiệm vụ, nghiệp vụ chăm sóc hướng dẫn hoàn toàn không có.
KTV đi vào chào như chuẩn bị đánh nhau, mình thấy sợ nên mình báo đổi (thật sự thì quá già các bác ạ, chắc phải gọi bằng Dì), đổi người khác vào, nhìn đỡ hơn, nhưng cũng không hợp gu, do mình ở nơi khác đến, cũng không muốn làm ông anh khó xử, nên thôi đành chấp nhận xui tay
Nói chuyện cũng nhẹ nhàng hơn người trước, body thì thôi rồi, kể ra thì anh em nói mình chê bé thậm tệ, nhưng thật sự là vậy. Bé kêu đi tắm nha a, cái bồn tam giác nhỏ xíu, mình hỏi 2 người tắm kiểu gì, bé nói đứng tắm ( sụp lần 2), thế là tắm như tắm cho con, chứ không hề ngâm bồn, đến khúc này không còn cảm xúc để trải nghiệm tiếp.
Sau khi qua giường, massage khỏe thì hầu như không biết massage (sụp lần 3), mình kêu thôi làm thái thư giãn đi em, và tiếp tục sụp.
thôi sụp đến đây đủ rồi, chứ nói nữa cơ sở thấy kiếm tôi chém à.
Lần trải nghiệm sụp toàn tập, quá tệ quá tệ
Vậy mà nghe đồn là chổ này nổi tiếng Ở khu vực Bình Dương
Nói chung có sao mình nói vậy, cơ sở có vô tình thấy mong cơ sở đào tào, hướng dẫn lại
thiệt hại:
Ông anh lo

bé bé bằng bông

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
12/2/18
Chủ đề
3
147
20
0 ₿
nghe chán vậy nhỉ, ktv già vậy chắc tụt hứng sập nguồn ra về luôn, bác chịu đựng được tới phút cuối thì cũng hay rồi

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
Nhất Kiếm Thập Nhị Tự Sát
1/3/22
Chủ đề
69
3,121
1,570
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
Chia bùn . Đã số ở bd toàn là loại phịch nhiu . Nên kỹ năng với phục vụ k có đâu . Nếu bác ở bd thì nên tìm hiêir kỹ xíu tránh mang âm ức về

Bao Đại Râm

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
23/10/18
Chủ đề
10
175
33
34
0 ₿
chỗ này trước cũng đi được 1 lần, phục vụ theo kiểu xả lũ chứ chẳng thấy tí cảm xúc hay bài bản gì, đá nóng mà chẳng thấy miếng ấm áp nào

SuperPuPu

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
3/12/15
Chủ đề
5
120
102
0 ₿
Chổ Đông Đô mới mở gần vòng xoay An Phú, do mới mở tầm 2 tháng, tui đi 2 lần gặp toàn gái teen 2k2, 2k3 , mấy cs mới mở toàn hàng tuyển bao ngon, còn sau này ae có sụp đừng lôi tui ra nhé. Tại nghe mấy e nó bảo mới mở nên mượn ktv ngon từ mấy chổ khác về

Bao Đại Râm

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
23/10/18
Chủ đề
10
175
33
34
0 ₿
quán tên gì bác

ThanhKhiet

Binh Nhất
Bé Tập Massage
26/12/20
Chủ đề
3
24
5
0 ₿
T hay đi chổ đường nguyễn văn tiết lái thiêu. Đi từ ql13 quẹo trái vào mấy trăm mét hay 1 cây gì đó bên tay phải. Đi mấy lần bó cũng ok lắm giá cũng rẻ

SuperPuPu

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
3/12/15
Chủ đề
5
120
102
0 ₿
Massage Đông Đô nằm khúc giữa chổ vòng xoay an phú chạy về hướng ngã tư 550 đó. Mấy khứa nam tiến mở nên đừng hỏi tay nghề đấm bóp làm ji chủ yếu gái trẻ đẹp có bj, 69 thui nhá

Đi Tìm Em

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
22/3/22
Chủ đề
16
74
36
0 ₿
Chỗ này mình nhớ đã đi 1 lần, KTV già, ngực teo, đá không nóng gì hết, kỹ năng matsxa kém. Phần kia thì mấy bé xài hơi hao nên đi một lần rồi thôi bye từ đây.

Lộc phụ Hồ

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
8/12/20
Chủ đề
16
38
22
0 ₿
cám ơn 2 anh đã chia sẽ, có dịp về Bình Dương ghé check thử

S0S.113

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
30/3/22
Chủ đề
0
4
0
0 ₿
Chỉ cis tiếng thôi, nv và cách phục vụ bằng 50% sài gòn. Hầu như người lao động mà toàn vế 300k.500k nên quán ở đây rất ế, vì vậy ktv k đc đầu tư bài bản