Một ngày thăng hoa với 8 & 9 ở PA Relax

Lượt xem: 5,788

Độc Cô Cầu Bại

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
26/3/18
Chủ đề
2
6
8
33
0 ₿
Mùa này công việc nhiều nên cảm thấy mệt mỏi và căng thẳng. Thế là sáng chủ nhật quyết định xách đít đi massage thư giãn để tìm lại sức sống. Quyết định chọn PA Relax vì nghe nói ở đây có gói 2 KTV (nghe lạ lạ và cũng muốn thử sức xem sao).

Đến nơi thì được một anh hướng dẫn khá nhiệt tình dẫn vào và hỏi muốn chọn em nào. Mình kêu chọn em số 8 (có đọc review về em này trước khi đến) và bảo số 8 chọn ai làm cùng thấy hợp (chứ sợ chọn 2 số ghét nhau thì lát nát chim :) ). Lát sau thấy 2 em xinh tươi bước vào, hỏi thì biết số còn lại là số 9.

Đánh giá về 2 em:

1) Số 8:
_ Vòng 1: To, tròn và bóp rất đã.
_ Vòng 2: Hơi mỡ màng tí nhưng chính vì thế mà nhìn cả người em cân đối.
_ Vòng 3: Tròn, to và khác săn chắc.
_ Vòng 4: Lần đầu đi 2 em cùng lúc nên phê quá, không check. (Dù em nhiệt tình cho mình khám phá)

2) Số 9:
_ Face: do em trực tiếp tắm cho mình nên có dịp nhìn em rất rõ (mình cận hơi cao và phòng hơi tối) --> mặt xinh và rất cute.
_ Vòng 1: Nhỏ hơn số 8, dạng cam mỹ.
_ Vòng 2: eo ót ngon lành.
_ Vòng 3: vừa tay.
_ Vòng 4: cũng không check.

Đánh giá về service:
_ Về massage khỏe: đủ bài, đủ lực và cực khỏe (mình nghĩ do mình là người đầu tiên trong buổi sáng chủ nhật và order tới 2 em nên được chăm sóc rất kĩ + nhiệt tình).
_ Về massage mệt: khỏi phải nói, quá là đã. HJ, BJ, liếm cột đá cà đều đầy đủ. 2 em phối hợp teamwork cực chuẩn cả về âm thanh lẫn hình ảnh.
_ Riêng về phần massage Thái thì thấy hơi ít @@. Nhưng về tổng thể thì mình cực hài lòng về gói này.
Tic 700 (có code nên còn 600), tip mỗi em 1000k (vì mình thấy xứng đáng).

Sau này có dịp quay lại thì mình sẽ gọi 1 trong 2 em (gọi cả 2 tốn lúa quá).

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
:D:D:D chúc mừng Bác triển thành công 4 tay...

• Like
Điểm cảm xúc: Độc Cô Cầu Bại

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,771
1,541
Xì Gòn
25 ₿
đi 2 em vậy tip vậy chuẩn rồi, đấm khỏe tốt mà thêm phần thưa giản thái nữa đúng ngon rồi. keke.

• Like
Điểm cảm xúc: Độc Cô Cầu Bại

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
Ôi bác đại gia đây òy, chúc bác triển típ thành công cho AE chiêm ngưỡng nhé. Hihi....:D:D:D

Thích thịt

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/3/18
Chủ đề
2
42
10
0 ₿
Mong 1 lần trúng vietlot để được chơi sang như bác hihi...ngưỡng mộ bác qa hi

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿

lbb149

Hạ Sĩ
Tiểu Đệ Massage
28/11/17
Chủ đề
7
351
110
lũy bán bích, tân phú
0 ₿
Bèo lắm supvip phải 2 chai rồi. Nên chờ có code free rồi hãy thêm một ít vào để đi supvip, mấy bé làm tốt quá thì bo thêm cũng còn trong mức đấy