Q.10 Một ngày thật tệ bên bé 04 Minh Long

Lượt xem: 1,517

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Sướng Không Anh

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
5/5/22
Chủ đề
9
32
33
0 ₿
được hôm cuối tuần rãnh rỗi không biết làm gì, bắt cái điện thoại alo hotline nghe bảo bé 04 bữa nay đi làm lại rồi, lại còn có đồng giá 399k nên book vội cái phòng hehe

đúng giờ hiện hình ở MInh Long, thấy cơ sở vật chất được sửa chữa lại cũng khá ổn áp, nhân viên lạ hoắc hơi giật mình xí, nhưng thủ tục thì cũng như cũ làm cái onsen rồi đợi lên phòng thôi

Lên phòng xông hơi tí cho đỡ quên mùi xả do từ tết giờ lubu chưa đi phát nào haha , ngồi được 2 quận thì nghe tiếng bé vô tui cũng đi ra luôn , bé nhìn tui cười tươi chào hỏi rồi lấy khăn lau người giúp tui lun, ngồi tám dóc chút bé bảo vừa rồi nhà bé có việc nên bé đi làm không được đều, bé cũng hỏi tui ăn tết vui hông này nọ bla bla bla... một lúc sau bé dắt tui đi tắm , mặt bé dạng cute xì teen, bé cao ráo mà dạng dân gym dễ cưng á, bé thoát y ra thì rõ là ngực vừa đủ sài, eo săn chắc, mông nở nhìn là mún thịt rồi hehe, bé tắm tui kỹ càng lắm, tui cũng tắm bé kỹ không kém, chà chà chỗ này bóp bóp chỗ kia sờ sờ chỗ nọ móc móc chỗ đấy, bé có dàn loa thật ngon lành và âm thành thì cứ gọi là 4.0 hihi , rồi bé bảo tui ngồi dựa ra bồn đi rồi bé chà ngực với lưng cho tui mà chà bằng cặp cam mỹ của bé cơ , chà thằng anh làm thằng em ghen tị phất cờ phản đối dữ quá, tới khi bé chà tới thằng em thì thằng anh đành im lặng không dám lên tiếng vì phê quá haha, quần nhau 1 tí thì xả nước lên giường nằm thôi, chứ quần nữa khéo lại gục ngã trong bồn thì xu lắm hehe

bé làm bài khỏe tốt, có mấy chiêu bẻ người rắc rắc đã cái lưng lắm, rồi bé thoa dầu bắt đầu làm thái, cặp ngực bé chà chậm chậm từ đùi lên mông, còn thêm chiu lấy 2 đầu ti rê qua rê lại làm tui nổi da gà mấy lần, chà khắp tấm thân này xong lật lại chà mặt tiền 1 lần nữa y vậy thêm 1 bài ngực chà xúc xích phê hết nước chấm lun, tiếp tục đổ dầu lạnh cho bài nuru , bé lại chà v4 khắp người tui, v4 bé ướt hay là do dầu ướt mà tui ướt hết cả người haha bé có bài cưỡi ngựa bắn cung hay lắm, kẹp tên vào cung xong hẩy hẩy kèm âm thanh nhè nhẹ kích thích quá, cạn cả nước chấm rồi vỗ mông kêu bé 69 lun , v4 bé hiện ra thật là xinh xắn, úp mặt vào liếm lia lịa mà không muốn ngừng, bé thì ngậm thằng em thổi nhiệt tình không kém, gồng được 1 lúc thì cũng gục ngã vì đôi môi ấy hehe . thật là tệ hại và yếu đuối vì out quá sớm

tic : đồng giá 399k có camapro
tip : 900k
locker 50k

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
62
550
260
0 ₿
Cama Pro
Cảm ơn anh @Sướng Không Anh đã tin tưởng sử dụng dịch vụ của Camapro.

Để đảm bảo quyền lời thành viên Camapro, Quý Khách yêu cầu cơ sở NHẬP CODE vào hệ thống tại quầy lễ tân để KÍCH HOẠT tích điểm đổi vòng quay.

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
Massage Minh Long cảm ơn anh @Sướng Không Anh đã luôn tin tưởng và sử dụng dịch vụ, có bài chia sẽ trải nghiệm chân thật cùng bé
Anh ghi tiêu đề làm hết hồn, tưởng bé làm phật lòng anh trai

• Haha
Điểm cảm xúc: Lạnh 69 Xii
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.