Một ngày trải nghiệm đầy thú vị cùng bé 07 mới Minh Long

Lượt xem: 1,141

Xiexie

Binh Nhì
Bé Thích Massage
18/4/19
Chủ đề
2
65
40
27
0 ₿
Gần một tháng rồi mới quay lại thăm người tình 07 Minh Long để còn về quê ăn Tết , vẫn như lần trước chạy xe vào cơ sở thì thằng em giữ xe bảo đá chống đi anh trai em dẫn xe cho ( khỏi thẻ ) . Vào thì gặp thằng em lễ tân , Nó chào mình rồi bảo thái hay osen anh , chắc nó vẫn còn nhớ mặt mình . Mình đi thái yc số 07 , nó bảo 07 bé nghĩ rồi anh ( lúc đó có hơi thất vọng ) rồi nó bảo hôm nay đổi gió đi anh ,em tuyển cho bé khác OK luôn . Mình thì nói vui hôm nay rảnh nên anh đến chơi phải để anh hài lòng còn về quê nha . Nó bảo ru anh chắc như ru em nên anh có thể tin em lần này . Bé này mới vào làm luôn vẫn lấy số 07 . OK chốt dẫn mình vào phòng thư giản mời mình lon redbull , 2 phút sau lên phòng vẫn là lầu 3 vẫn là phòng ngày trước mình đi nhưng chỉ là số 7 khác thôi . Dẫn lên nó mời mình vào xong hơi nhúng nước cho mình cái khăn nhỏ để che mặt ( rất tận tình vui vẽ ) . Xong hơi được 5 phút thấy bóng dán bé rỏ cửa bước vào , nhìn sau lớp kiếng xong hơi thì thấy tướng tá y chang . Bé hỏi anh xong hơi xong chưa ra em lau người cho ( giọng nói khá ngọt ngào luôn nha ) mình bước ra thì thấy bé rất trẻ có vẻ mặt ngây thơ . Khô người bé dẫn mình lại bồn tắm rửa sạch sẽ rồi lên giường chiến thôi . Phần massage khỏe thì có đầy đủ đá nóng , gói thảo dược . Bé làm khỏe không bài bản nhưng rất nhiệt tình , làm khỏe được tầm 30p thì mình cũng muốn vào vấn đề chính rồi . Bé kêu mình quay lại bé làm vài đường cơ bản mình thì quá trời rạo rực rồi nên kêu bé làm tới luôn đi em xong sớm về quê sớm nè . Bé cười vui vẽ cởi áo ra bé làm thái cho mình chà tới đâu quíu tới đó nha , còn vòng 1 như nào thì lát mình để lại thông tin sau . Phần PG thì rất OK luôn , theo kinh nghiệm của mình thì chắc là mới làm ở đây chứ chắc bé từng làm ở đâu rồi ( nhưng mình thấy rất hài lòng ) , tới đây thôi mình chốt chứ để nói dài quá làm biến đọc nè .
V1 : không to không nhỏ ( rất vừa và chắc tay
V2 : Vừa , không có dư muối nào nha
V3 : Căng tròn , chắc tay lắm luôn
V4 : Vi diệu , sạch sẽ , thơm tho
Thái + típ = 1tr chẳng .
Lễ Tân 50 , giữ xe 20 nữa , 2 khứa cảm ơn mình từ trong quầy đến ngoài đường luôn .

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
Muội cảm ơn huynh đã có lời khen cho bé ạ . Bé cung chỉ mới vừa gia nhập Minh Long nên coa gì huynh chỉ dạy thêm giúp muội ạ

hieu123

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
14/1/20
Chủ đề
2
265
61
32
0 ₿
Vậy ha bác...tui phai đi moi được
Gia đến nhieu bac