Một ngày tuyệt vời cùng bé 07

Lượt xem: 1,616

Mario ozawa

Binh Nhì
Bé Tập Massage
13/5/19
Chủ đề
2
19
6
0 ₿
Chuyện là nhà mình ở tuốt Q7, nhưng hôm bữa vô có việc ở Q10 nên sắn biết ở đây có cơ sở Minh Long cũng được nhiều người tin dùng lắm nên quyết định bỏ dở công việc một tí để ghé thăm cơ sở. Mình ghé cũng khoảng 7h tối . Mình ghé tới trước cửa thì 2-3 bạn nhân viên đã đứng dậy để đón tiếp mình, các bạn dẫn mình vào trong và ghé tới quầy mua vé luôn.
Lên ghế ngồi uống ngụm nước thì 5ph sau được mời lên phòng. Bạn nhân viên mở cửa ra và trước mặt mình là một bé gái mặt khá xinh, tướng tá phải gọi là đồ sộ, hehe, nhưng nhìn tổng quát thì em ấy cũng rất cân đối đấy nhé.
Thế là sau màn chào hỏi thì cởi đồ ra để tắm táp, do mình không có xông hơi. Em tắm cho mình rất cẩn thận và sạch sẽ, lâu lâu còn chọc thằng em mình nữa, thấy ghét ghê, haha.
Tắm xong thì lên giường nằm cho khô ráo rồi tới màn đấm bốc...ủa lộn đấm bóp, haha. Phần massage khỏe của em rất có lực và đầy bài bản, nhìn tướng tá của em thì chắc hẳn anh em cũng biết cái lực đấm nó như thế nào nhé, kaka. Trong lúc đấm bóp em trò truyện cũng rất là dễ thương và vui vẻ, đúng kiểu của mình thích.
Sau đó thì tới màn chà Thái, ôi thôi, cũng đã lắm các bác ạ, ngực khủng, mông công, nhưng di chuyển thì vô cùng mượt mà, em chà không thiếu sót một điểm nào. Tôi lật ngửa trở lại thì trước mặt tôi là một quả núi sừng sững, haha. Em tiếp tục chà phía trước, chà tới chà lui phê gần chết.
Rồi sau đó em lau khô sạch sẽ cho tui và em để tới phần thư giản, trong lúc đó tôi cũng tranh thủ khám phá body của em, ôi trời toàn là hàng khủng nhưng hàng thật miền Tây chất lượng cao nhé các bác =)) rồi bắt đầu em đi đường lưỡi khắp người tôi, đi tới đâu là tui run người tới đó, phê lòi, em BJ rất nhẹ nhàng, tui rất thích sự nhẹ nhàng này của em, tay tui trong lúc đó cũng khám phá hết từ V1 đến V4 của em, chuẩn không cần chỉnh nốt nào, haha. Và thế là hồi kết cũng đã đến, tui out sau 20ph sung sướng cùng em. Em cho tui nghỉ ngơi một chút rồi tắm lại sạch sẽ trước khi về. Mặc đồ vào nhưng vẫn còn lưu luyến, nhưng đã tới giờ thì thôi, gửi em chút tiền TIP và ra về.
Một trải nghiệm tuyệt vời và sẽ quay lại Minh Long dài dài nhé

Một chút đánh giá về em 07

Face: Xinh xắn, dễ thương, ngây thơ vô số tội nhé
V1: số đo 85 nói lên tất cả nhé các bác. trườn Thái khỏi chế
V2: 8đ không hợp với các bác thích mình dây, nhưng với mình thì em ấy chuẩn nhé, hehe
V3: số đó 90 lại nói lên tất cả, doggy style chắc khỏi bàn nữa :))
V4: 9đ nước nôi đầy đủ, khít, lông lá cũng gọn gàng

• Like
Điểm cảm xúc: Muonvangsungsuong

KamaSu

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
13/11/18
Chủ đề
17
1,674
2,509
CongDongMassage
0 ₿
V1 : 85
V2 : 62
V3 : 90

Số đo V2 vậy mà bác chỉ chấm 8 điểm. Bác chấm gắt quá nha :D

• Like
Điểm cảm xúc: paul2017

KamaSu

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
13/11/18
Chủ đề
17
1,674
2,509
CongDongMassage
0 ₿
Số đo 3 vòng của KTV được Admin cơ sở cung cấp công khai trong bài giới thiệu, ai cũng đọc thấy mà bác? Như vậy thì sao gọi là lợi hại chứ !?

paul2017

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
6/6/17
Chủ đề
6
220
80
38
0 ₿
Lỗi quá, tui sơ ý nên quên mất, tưởng bác trực tiếp đo được nên mới phục bác.

• Like
Điểm cảm xúc: KamaSu

paul2017

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
6/6/17
Chủ đề
6
220
80
38
0 ₿
Thước dây là của thợ may, còn bác bài thước tay mới đúng, thước tay tay mà ra dc số đo mới gọi là thần sầu, ko uổng là mối ruột chứ yociexpress01

• Like
Điểm cảm xúc: KamaSu

Doggy 96

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
14/4/18
Chủ đề
16
549
199
0 ₿
Hình như bên đây nay có nhìu sự thay đổi quá

bé zú sữa

Tập Sự
Bé Tập Massage
20/5/19
Chủ đề
0
29
8
0 ₿
Em này được cái rất trẻ và nói chuyện dễ thương. Gặp e được 2 lần, về tương tư như nhớ gấu.