Gò Vấp một ngày tuyệt vời cùng bé 27

Lượt xem: 1,054

tuấn sg

Binh Nhất
Bé Tập Massage
2/12/22
Chủ đề
3
25
9
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Hôm nay ghé gò vấp chốt kèo bds tới trưa mệt quá tìm chỗ nghỉ mệt thì Massage Galaxy đang giảm 50% trên aap camapro

Tới nơi được lễ tân tư vấn có bé 27 non tơ mới vào vậy là chốt em này luôn

lên phòng thì xông hơi trước, nay phòng xông hơi lên êm nóng vừa đủ. ngồi xông hơi 10p mồ hôi như tắm

xông hơi xong thì bé cũng vừa vào, chào hỏi lễ phép xong là mời nước nhưng nhìn chỉ muốn ăn bé thôi. bé lau mồ hôi xong thì xà vào lòng ngồi nói chuyện cũng chừng 10p rồi mới vào tắm
trong lúc tắm thì khám phá v1 bé. đầu ti bé như hạt đậu , v1 thì non đúng kiểu mới nhú nói chung vừa và ngon miệng
tắm rửa xong bé leo lên đùi và lick tai trong bồn tắm làm thằng em cứ nhấp nhỏm cạ vào đùi bé

mà ngâm nước hoài lạnh quá nên lên đấm bóp cho giãn gân cốt. Đứng cho bé lau người mà nhìn thấy thương, giống kiểu chú cháu ấy, bé có 1m5 lúi húi lau cho mình nhìn cưng hết sức

Bé massage khỏe khá ổn đúng bài , lâu lâu búng nhẹ bi 1 cái làm rùng mình

đấm đá 1 hồi thì bé bắt đầu chà thái

đặc biệt bé dùng sữa dưỡng thể chứ k dùng dầu như thường lệ

mùi hoa nhài của sữa tắm quyện với thân thể đang tuổi lớn chà vào lưng làm nổi óc ác từng cơn

vừa chà vừa thả kiến rồi lick lỗ tai. bé lick lỗ tai đam mê lắm , tay còn luồn vào nắm tay giống như người tình ấy

xoay người lại để cảm nhận rõ hơn bé, và thật sự bất ngơ em nó cho ăn cháo lưỡi qua ngon ngọt được 1 lúc phê quá từ từ bé liếm ngực mình ,bú thằng em như bú kem cảm giác như đang trên mây còn chờ gì nữa thế là nói em quay lại 69 luôn và chuyên gì đến cũng đến minh bắn tinh vào miệng em "" cảm giác lúc này chắc anh em nào cung biết hihi "" Xong việc nằm nghĩ ngơi xíu ra tắm bé lau mình và mặc đồ cho mình . Kết thúc một buổi trưa vui vẽ chào em anh về
SBD 27 - sn 2004 - xuất xứ : gạo trắng nước trong

face : dễ nhìn theo kiểu teen

v1 : teen mới lớn , núm đẹp

v2 : xíu lipit nhưng hợp gu, ôm đã lắm

v3 : chắc , vỗ sướng

v4 : ào ạt

giao tiếp : vui vẻ, dễ nói chuyện
tíc 350k tip 800k lễ tân pv 100k

Massage Galaxy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
27/4/21
Chủ đề
64
471
109
0 ₿
Massage Galaxy cảm ơn anh dến trải nghiệm và đồng thời chúc mừng anh gặp được nàng ưng ý
Hân hạnh được phục vụ anh lâu dài, gọi 0935359194 đặt lịch cho lần sau ạ https://t.me/galaxygovap