Một ngày vụn vỡ hoàn toàn với 14

Lượt xem: 2,534

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Asta

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
16/5/19
Chủ đề
1
8
3
34
0 ₿
Ngày đẹp trời rãnh rỗi chẳng biết đi đâu, lại một mình xách con xe cùn phi thẳng xuống hầm Massage Trung Sơn.

Vào mấy em tiếp đãi nhiệt tình chu đáo làm cái vip Thái lấy ipad chọn tới chọn lui cuối cùng quyết chọn “Em” 14 và sự thăng hoa bắt đầu từ đây :D.

Theo trình tự thì vào phòng: xông hơi (phòng đẹp và hiện đại lắm nhé), sau đó sẽ dc mẹ tắm em bé như nhiều nơi khác (nên tắt máy lạnh đi khi nào tới matxa hãy mở chống bị cảm rồi về tưởng gặp em “Na” nha).

Về Em 14 thì thực sự khó mà nói cho được nhưng theo cảm nhận riêng thì có thể dùng tạm ngôn ngữ như sau:

Tuổi: 25, nói 25 chứ nhìn giống 25 xỉu liền á 20 là cùng. Trẻ lắm các bác à.

Khuôn mặt: Đẹp lạ lùng, vừa sắc xảo vừa dể thương vừa quyền quý cao sang, mũi cao, má hồng, mi cong (tự nhiên nhé ko có nối à, mắt to (tui không biết là có đang tả thần tiên tỷ tỷ nào không nữa chứ thực sự là rất đẹp)

Tính cách: không biết các bác sao chứ tui thuộc tuýt nói siêu nhiều mà em cũng đở hết tui trong 1h25 phút (lố 5 phút luôn) =)), mà còn nói chuyện rất dể thương và có duyên (bao dui luôn, nhưng mà phần này tùy vào khả năng duyên záng của các bác nhé =)) ).

Bonus: Em 14 có nhiều thứ dui lắm nc với em thì cứ như là trai mới lớn hỏi mẹ chuyên mới dậy thì ấy =))))))) (về khoản này em là thần tượng của tui, vì tui ít có đi chơi nên các bác đừng cười)

Mới nói tới đây chưa có làm gì mà thấy vụn vỡ trước thần thái của em rồi.

Phần khỏe: ở đây đa phần các em đều làm rất tốt và đủ bài (mình đã đi lần thứ 5 và tất cả đều ổn). Em cũng không ngoại lệ

Phần Mệch: có Bj, Hj đầy đủ nhưng thật sự xưa giờ đi đâu và vé nào cũng vậy (tui ko thích Bj) chỉ Hj thoai các bác thích HJ thì cứ tự dô mà cảm nhận nhưng tui đảm bảo là các bác sẽ không phải thất vọng về kỹ năng của em đâu vì cách mà em HJ cung đủ làm tim tui rụng tan nát lần thứ 2 rồi =)) “tuyệt”.

Về số đo thần thánh:

V1: vừa tay, săn chắc (còn chanh,cam,bưởi,….. thì vào rồi biết)

V2: có tí lipit (nhưng mà pít sang pít choảnh pít đáng đồng tiền =)) )

V3: Good

V4: Hok check.

Tất cả còn lại chỉ chờ các bác tự cảm nhận =))

Túm cái quần lại là tui hoàn toàn vụn vở với em 14 đặc biệt là cách nói chuyện rất đời rất thật và cách truyền đạt rất tự nhiên đời gặp được người như vậy tính ra cũng là rất may mắn còn lại thì mấy bác phải cảm nhận mới biết nói quá mất vui. Riêng tui thì tui đặc biết thích nói chuyện cùng em. Chúc vui vẻ.

Chào thân ái!

• Like
Điểm cảm xúc: trieutulong07 and John Cena00
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.