Gò Vấp Một ngày xúc động đậy cùng người ấy

Lượt xem: 978

xuandv1995

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
16/2/19
Chủ đề
15
180
90
28
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Hello mấy bro thân yêu!!!

Chuyện là trước đây em cũng hay nằm vùng và từng có nhiều lần khám phá tại Galaxy và cũng từng giới thiệu một vài số hot cho anh em khi đến trải nghiệm tại đây.....

Và hôm nay thì đến lượt em, quyết định xách con chiến mã lên để tiếp tục hành trình khám và phá cho các anh em có một sân chơi lý tưởng và hợp lý...

Khi đồng hồ điểm 11h30 là lúc em đã có mặt tại cơ sở để thực hiện các thủ tục cần thiết và nhẹ nhàng tình cảm cùng bạn lễ tan nam cũng khá là dth và nhiệt tình!!! Sau khi chốt được giá vé và an phận chọn random để tìm cảm giác mới thì ngay lập tức bạn lễ tân đã chuẩn bị ngay cho mình một căn phòng trống, 2 quả tim vàng để cùng hoà quyện và chiến đấu trong chuyến hành trình này..

Sau khi lên phòng, thì bản thân cũng đã tự nhủ với "thằng em" là ráng lên nha kon.. đừng gục ngã trước mỹ nhân, không là mất cả chì lẫn chài! Trong lúc đang xông hơi, nhìn ra cửa phát hiện một bóng hồng khá là xinh xắn đã đợi chờ mình sẵn tại chiếc bồn thần thoại.... Mình đã bất ngờ khi bước ra nhưng trong lòng nghĩ "kỳ này chết mày rồi con ạ" tới công chuyện luôn r nghen!!! Cũng nhẹ nhàng tình cảm hỏi bé cho mình xin bí danh... nhẹ nhàng đáp: "Dạ thưa anh, bí danh em là 23 và em mới vào làm có gì anh chỉ giáo em với nhé" ...... Lần thứ 2 gục ngã bởi một giọng nói quá ngọt đến từ em... mình cũng dặn lòng không sao cho bé một cơ hội vậy rồi mình chỉ giáo thêm...

Tiếp theo sau đó, tiết mục quện vào nhau bắt đầu tại chiếc bồn thần thoại (điểm mạnh là Galaxy luôn cho khách một không gian thoáng đảng với chiếc bồn thuỷ lực ngâm mình để xua tan đi những mệt mỏi lo toang của cuộc sống)..... Vì là mới nên bé tắm nó chưa đã như mình mong muốn lắm nhưng cũng oke.. rồi từ từ bé sẽ có kinh nghiệm mà ^^!

Sau màn tắm trần truồng đó, bé gọi mình ra để lau khô người và chuẩn bị tiến sang hiệp 2 (màn massage khoẻ), mình có hỏi bé trước là có ai chỉ em chưa... bé cũng thật thà đáp là dạ rồi ạ nhưng em có thiếu sót gì thì anh chỉ em với nhé... nghe tới đây thì sẵn sàng nhiệt tình chỉ bé những đường đi trên cơ thể người đàn ông để làm sao mà họ phê nhất, thích nhất thì em đã thành công bước ban đầu... mà đánh giá chung bé làm KHOẺ cũng oke, tạm được do tay nghề bé con mới không trách được.....

Kết thúc hiệp 2, đến hiệp 3 là màn chính nhất trong buổi giao lưu ngày hôm nay.... Massage mệt.... bé nhẹ nhàng kêu mình quay lại để chuẩn bị cho bé trường Thái nè rồi tiến hành những skill hợp tình hợp lý đến từ cơ thể ngọc ngà của 23... nhẹ nhàng tình cảm như đứa bé mới bước vào đời (cảm giác đó nó lạ lắm, thú vị lắm) nhưng khuyến cáo mấy anh chơi lâu năm thì nên suy nghĩ kĩ khi lựa chọn bé nha, bé còn mới nên mấy anh thông cảm!! Quần nhau một hồi thì em cũng out trong sung sướng (mà cũng khá lâu nhớ em có tí hơi men)

Chốt lại về đánh giá chung: SBD 23
V1: hệ bưởi (9/10, bé cũng 2004 mà điện nước vậy cũng oke rồi)
V2: thân hình nhỏ nhắn hơi tí mũm mĩm (8/10)
V3: vì mũm mĩm nên cũng ổn áp nha (8/10)
V4: gọn gàng, sạch sẽ và bao phê

Total: 850k (Tic: 350k đã có mã giảm, Tip: 500k)

Một số đáng để các bạn trải nghiệm, nhưng lưu ý bé còn mới đừng đòi hỏi quá nghen

• Like
Điểm cảm xúc: Dainey Phạm

Massage Galaxy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
27/4/21
Chủ đề
70
502
129
0 ₿
Cảm quý khách đã tin tưởng và sử dụng dịch vụ tại Galaxy. Chúc quý khách hàng năm mới phát tài