Q.1 Một pha lội ngược dòng cực đỉnh của tiền đạo số 27

Lượt xem: 2,292

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
395
24
0 ₿
Sau 2 lần set kèo, và nửa tháng cách ly covid thì cuối cùng cũng gặp được khứa Vương Ưng Phong, gọi hội thêm Rô bot Bựa, mod Rô béo và một nhân vật bí ẩn là anh Thắng Dubai BT ( xin được giấu tên ), làm sương sương vài chai, được vài hiệp thì cũng say rượu say mồi cả rồi, mới chốt kèo qua Dubai Luxury Quận 1, 41 Lê Thị Hồng Gấm, P. Nguyễn Thái Bình ( 0941.012.041 ).

Tui thì nay trúng code nhanh như chớp với bé 27 từ chiều gòi, mà tới 20h nhậu xong rồi mới dám book, gọi điện cs báo bé đang bận, phải chờ tới 21h, ok lên đường. Tới nơi trình code, set kèo, set phòng xong thì ngồi ăn bánh uống nước chờ, tới 21h cũng được loker mời lên phòng, nói lại bảo mê tín chứ ngay cái lúc bước tới chờ thang máy là tui đã thấy ngờ ngợ ròi, quen lắm mới gần đây thôi cũng nnc, cũng Dbq1, cũng thang máy này, nhưng thay vì khứa Phong thì đứng cạnh tui là bạn già Heo sữa, và rồi ngay chóc vẫn căn phòng ấy,

Thấy có điềm chẳng lành, vội chút bỏ xiêm y, lao vào xông hơi để lấy lại tinh thần, ông loker chỉnh nhầm hay gì mà phòng xông ướt nóng quá, nếu không cẩn thận là bị bỏng như chơi, lại có món heo quay ăn ngay, còn phòng xông khô hơi yếu, làm tui phải ra chỉnh lại hà, xông được chừng 10p thì em vào, " do em mới xong khách nên lên phòng hơi chậm, và thấy lễ tân báo ẻm mới tiếp khứa Chuyennho cũng trúng code nnc " vào không thấy mình nên em chạy qua ngó từng phòng xông kiếm tui, em nhìn tui cười, ấn tượng liền, em vui tính, dễ thương, tính tình hòa đồng. Ngồi thêm lúc cũng suốt ruột đi ra, êm đã trần như nhộng, lấy khăn lau người cho tui, rồi hỏi thăm tui " anh đã ăn gì chưa " nữa hả trời sao quen dị ta, tui cũng trả lời em " anh mới đi nhậu về ". Còn em, em đã ăn gì chưa, " em mới xong khách, nãy tranh thủ ăn được bịch bánh tráng trộn ", tui biết em nói thật, vì tui có thể ngửi được mùi bánh tráng trộn trong hơi thở của em. Chắc do em quá vội, và còn bỡ ngỡ khi vừa làm chỗ mới nên em quên, dù vậy nó cũng làm khoảng cách giữa tui và em trở lên xa hơn, dù rất gần nhau, dù rất muốn hôn em B12

Đứng ôm nhau nói chuyện cho khô người ( vì phòng này không có ghế :( ), em dắt tui vô bồn, vâng vẫn là cái bồn rất gì và này nọ, nước nhiều và ấm, nằm ngâm mình nó đã đừng hỏi, còn em thì tắm rửa cho mình, do mình nằm ngâm dưới nước nên em tắm cũng sơ sài, gồi em chuyển qua bú lím trong bồn, em làm khá tốt nhiệt tình, kích thích điểm nhạy cảm và bj nhẹ, khá là phê. Tắm xong lau người ra giường nằm, em thì mặc đồ để xuống lấy đá nóng, còn tui thì nằm phè phỡn chờ

Sau khoảng 5p thì em trở lại, cởi hết đồ rồi đắp túi thảo dược cho tui, bình thường là đặt vào gáy, còn nay em lại bỏ trên vai :(, sau đó sờ tới cục đá nóng thì nó lạnh ngắt ( chắc nãy cầm nhầm giỏ của ai rồi ), thôi không sao, đấm đi em, có nhiu chơi nhiu, và bài mát xa khỏe mà không khỏe bắt đầu, em nắn nắn, bóp bóp, đấm đấm được 15p rồi lấy túi thảo dược chà chà mấy cái nữa, kết thúc bài khỏe waooooooooooooo.

Hiện tại đang là 22h10p thật sự ngay lúc này tui nghĩ thui toang rồi, ký ức về con vợ 2 đã li dị lại ùa về, tui chỉ biết nhắm mắt nằm im chờ đợi cho xong rồi xuống thôi, kết quả trận đấu đã rõ rồi, khán giả bắt đầu đứng dậy đi về. Thì ngay lúc này em quay 180, chuyển từ lối đá ru ngủ sang tấn công tổng lực, còn tôi thì khinh địch buông lỏng phòng ngự, khi nhận thức được sự nguy hiểm thì mọi sự đã an bài, em ghi bàn liên tiếp một cú lộn ngược dòng ngoạn mục.

Làm xong bài khỏe mà không khỏe kia, em bôi dầu lên người tui, dầu khá ít nên chỉ thoa lên những chỗ cần thiết, rồi em áp ngực lên bắt đầu chà, ngực em thì không nhỏ nhưng kĩ thuật yếu nên chà không có cảm xúc mấy, em bắt đầu đi đường lưỡi, lưỡi em đánh tương đối tốt, nhưng vẫn là kinh nghiệm nên em chưa chạm được đến những điểm nhạy cảm, bù lại thì em làm khá nhiệt và kỹ, cho tới khi em kết hợp thêm đôi tay với những đường kiến bò, vừa kiến bò vừa đi lưỡi kết hợp lại thành đường lưỡi bò, nhưng không phải là lưỡi bò ngoài biển đông, mà là lưỡi bò trên người tui, không thể diễn tả bằng lời quý dị ạ, chỉ còn biết uốn éo chịu trận thôi phê quá phê.

Lật người lại em nhìn tui rùi cười hả hê, ok chờ đi em, rồi em sẽ biết tay anh, em lại xoa dầu lên người tui, tay xoa đến đâu, kích thích đế đó, xoa dầu cho thằng nhỏ, vuốt trụ nhẹ nhàng lả lướt, rồi đột ngột xoáy nòng làm tui giựt mình xém toang, em thoa dầu lên người, dùng cặp mông chà bá lửa chà lên thằng nhỏ chà bá lửa của tui, mộng năng nên em chà một lúc là mỏi, em đổi tư thế tiếp tục với đường lưỡi bò thần thánh, thỉnh thoảng nút nhẹ thằng bé, đá nhẹ cặp bi vàng, em làm rất nhẹ nhàng từ tốn, nhiều chiêu, lưỡi kích thích đúng nơi, đúng chỗ, rồi em ngậm thằng nhỏ bú, nút liên hồi sắp không chịu nổi với em, tưởng như kết thúc cuộc chơi thì không, em dừng lại đúng lúc, em đổi qua xài tuyệt chiêu cuối " Tam giác quỷ Bermuda ", nằm úp lên người tui, em khép cặp giò lại, lựa dô ngay thế em cầm thằng nhỏ nhét zô cái khe chết chóc ấy, rồi em nhấp liên hồi, thật sự ngay lúc này đầu óc tui trống rỗng, phê không thể nói thành lời, một cái cảm giác như là chịch mà không phải chịch, tưởng đã ở trong nhưng lại ở ngoài, tưởng như chuyện đã đi xa nhưng em lại kiểm soát rất tốt, do thế này rất mỏi em chỉ làm được một lát rồi ngưng, em lại chuyển qua bj, bj ra bj mà hj ra hj, mặc dù rất phê nhưng cái cảm giác khi nãy nó mãnh liệt quá, thế nên nói với em làm lại rồi ráng out, em cũng đồng ý rồi vô thế, lần này tui chủ động phối hợp để em đỡ mỏi, và cũng kết thúc trong mãn nguyện, thật sự thì tới giờ nghĩ lại vẫn còn nâng nâng, cảm giác như vừa mới đây, kích thích vô cùng.

Lâu lắm rồi mới được out trong sự sung sướng, kích thích như vậy quí dị ạ, tranh thủ lúc cao trào, cảm xúc vẫn còn nguyên vẹn tui cũng lật ẻm lại để đáp lễ, và vẫn hình ảnh quen thuộc, em giựt liên hồi, quằn quại dương cờ trắng đầu hàng. Tắm rửa lại cho nhau gòi lên giường nằm ôm em tâm sự.

Em tên gì quên không hỏi, sn 99, 23 tuổi người sài gòn, lính mới tò te, mới vào nghề mát xa từ đầu năm nay, kinh nghiệm chưa tới 3 tháng, trước làm trong một cs ms bình dân trên đường PVT GV, ước mơ là đi làm ms có tiền sửa mũi rồi về bán bánh tráng trộn :). ( đấy là em nói thế đúng hay không thì tui chiệu )

Em là người hiền lành, suy nghĩ khá đơn giản, ngoan chiều khách, làm rất nhiệt tình và có tâm chỉ có thiếu kinh nghiệm thôi, chỉ cần cho em nó 2 tháng và một người chỉ dạy tương lai em sẽ là một ktv cực đỉnh, nhiều anh em sẽ sống dở chết dở khi gặp em nó. Ngoại hình thì em tương đối ổn, gương mặt có nét rất giống một người tui từng quen trước đây, vòng 1 tự nhiên, săn chắc, vừa tay, vòng 2 là nhược điểm, với số đo 72 nhiều mỡ, tuy không chảy sệ nhưng cũng làm body mất cân đối vô cùng, từ sau dịch em lên 12kg, hiện tại là 62 kg nếu em giảm được vòng 2 thì body em hết nước chấm luôn. Vòng 3 100 thì hiểu ha, doggy thì ôi ôi, cũng nhờ có vòng 3 và cặp đùi to mà em mới triển được ulti " Tam giác quỷ ", sợ rằng khi em giảm kí thì không còn được phê nữa :(, vòng 4 thì khít, nhiều nước, thơm tho, sạch sẽ, ngọt, và rất nhạy cảm, chỉ cần 2p là em lên tới everest luôn.
Ẻm cũng có vài cái tha thu nha mod gì đó ơi, chống chỉ định mấy khứa gu mình dây, loli, mặt xinh như lão Lâm, Phong, Bựa, Heo...... Còn ae nào thích chuppy thì gặp ẻm là hết bài, chắc nên chuyển em nó về động chuppy Tân Định thì hợp hơn sếp Tùn oi, gáng huấn luyện nâng cấp ẻm đi, viên ngọc này sẽ rất sáng.

Tổng kết,
Csvc ổn
Tic code free nhanh như chớp
Tip 1000k
Ktv ổn, khỏe yếu, mệt siêu đỉnh, thái độ tốt.

Thanks all.........!

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
Nhất Kiếm Thập Nhị Tự Sát
1/3/22
Chủ đề
69
3,140
1,594
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
K thể tin đc mi lun . Mi đi liên tiếp B54 hay . Mi dồn rp lần hay sao mà liên tiếp vậy

• Like
Điểm cảm xúc: Neo

Vương Ưng Phong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
19/2/22
Chủ đề
11
1,105
1,275
0 ₿
Bạn còn viết đc rp là hay gòi =)) tui thì đầu óc chìm vào hư không =((
Ps: cặp bi vàng trong bài là xạo xạo nha ae

• Like
Điểm cảm xúc: Vuong Tu Do and Neo

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,838
0 ₿
Che tên hay ghê

Móa, cặp giò e 27 đó hả ? Chu choa mợ ơi, xịt miếng cồn vào mắt con cái.B23B23

• Like

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
1/3/22
Chủ đề
69
3,140
1,594
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
Ủa đứa bình tân . Đứa q1 là sao . K phải đi nhậu chung à

• Like

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
395
24
0 ₿
Đêm qua về nằm viết tới 2h sáng rồi ngủ gục luôn, sáng giờ ngồi viết tiếp giờ mới xong
Ps: vàng 9999 hẳn hoi nha, hơi bị đỉnh B32B32B32B32B32

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
395
24
0 ₿
Gạt bỏ ngoại hình sang bên đi, hãy nhắm mắt và cảm nhận sv của em nó, không thất vọng B27B27B27B27

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
395
24
0 ₿
Đi ngày nào rp ngày đó cha ơi, rp cực chuẩn có sao nói vậy, không bưng bô bợ đít nâng bi, không dìm hàng, Y check đặt lên hàng đầu, lương tâm nghề nghiệp không cho phép làm những chuyện khác bợn B13B13B13B13B13B13B13

• Like
Điểm cảm xúc: JokerZ Lam

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
1/3/22
Chủ đề
69
3,140
1,594
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
Ta thỉnh minh lên bàn đc rùi . Binh đoàn hành quân mi đâu lắm vại hahaha

• Like

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
395
24
0 ₿
Hông nha bé ơi, bé nó tranh thủ làm 2 trái trứng cút rồi mới lên, bi tui còn nguyên nà

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,838
0 ₿
Ko, về r còn pm kể lại nguyên đêm thao thức vì e. Chắc vượt khỏi phạm trù số nguyên r.B04B04

• Like