Một Rp Ngắn Cho Em 22 Và Lời Cảm Ơn Đến Ae CongDong

Lượt xem: 1,074

Võ Đình Ân

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
26/5/20
Chủ đề
9
24
13
33
0 ₿
Ân chào toàn thể anh em nhé, rất vui khi các anh em đã ủng hộ nhiệt tình vào phần bài Rp trước của Ân. Cũng đc 1 tháng rồi từ khi lên bài đầu tiên, nay Ân mới có dịp ghé lại bên Tokyo, tích lúa dữ lắm giờ mới đủ đô để ghé lại và tiếp tục Test và Rp cho ae, mong sẽ nhận được sự ủng hộ của các ae.
Dự định tìm lại em lần trước đã đi, nhưng không may là em đã xin off đúng hôm Ân đi nên đành nhờ Locker random một số, coi như thử độ may mắn xem thế nào. Thế là lần này em 22 được đảm nhận phần phục vụ Ân, em nó có face rất xinh, gương mặt kiểu lai tây nên rất ấn tượng, dáng người thon gọn với số đo 3 vòng khá chuẩn. Service em nó thuộc tầm nhiệt tình, phục vụ chu đáo nên rất hài lòng.
Phần tắm cùng em 22 cũng khiến Ân khá đúi với mấy màn mân mê mò mẫm, nuru trong bồn và cọ bím đầy đủ hết mọi thứ xong mới vô với BJ rồi được tevet em nó một tí khá sướng. V4 của 22 khá bót, ngón tay vừa đi vào là bị cửa mình xiết chặt, vậy mà nước nôi tuôn trào dữ dội mỗi lần Ân mút với liếm nên rất thoải mái với phần tắm này.
Massage Nuru là chuẩn chỉ vô cùng, em nó chà ngực cọ bím đủ hết mọi tư thế và mọi bài bản trước cho Ân, giống như khơi dậy cảm giác trước rồi mới vô phần chính là BJ với 69 thêm Tevet nữa là chuẩn bài. Em nó phục vụ Ân rất tốt, hài lòng tuyệt đối với em nó nên quyết định tặng em nó 1 bài Rp để khích lệ tinh thần.
Gói vé Ân dùng là VIP2: Tic+Tip tổng cộng hêt: 1m4
Một số ảnh Ân xin được để ae tham khảo nhé:

• Like
Điểm cảm xúc: Likegirl and Jack Jack