Một số mới đáng trải nghiệm cho anh em tại Dubai Q1

Lượt xem: 1,043

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

don_ki_sot

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
10/9/15
Chủ đề
16
169
86
44
Sài gòn hoa lệ
0 ₿
Dự định không ghé Dubai sau cái lần xếp cho mình tắm phao nhưng rồi lang thang trên ứng dụng Cama gặp em và làm quen. Sau 2 ngày nói chuyện mình quyết định ghé thăm em - số báo danh 19 ( sau này mới biết trước kia em làm Dubai Q1 là 14 khi trở lại quản lý đổi thành 19)
Vẫn cung cách phục vụ đon đã và nhanh nhẹn anh thợ điện dẫn tôi lên căn phòng rộng nhất kèm những lời dặn dò chu đáo mà chỉ bỏ số tiền nhỏ mình được trở thành như ông chủ. Tôi thích cảm giác này. Ngồi một mình ngắm căn phòng nhớ lại ngày đầu tiên đến ủng hộ Dubai khai trương tôi cũng được tiếp đón trong căn phòng này.
Thôi thì mình vào tranh thủ xông hơi trước vậy, đang cởi khoá quần em gõ cửa đi vào. Tôi bối rối vì nói chuyện qua tin nhắn nhưng giờ mới gặp em trong bộ đồ thủy thủ cũn cỡn, nhìn em mà tim đập loạn xạ. Chào hỏi cho có lệ nhưng đầu thì cứ nghĩ thầm, người đâu mà đẹp vậy, nhìn cổ áo trễ xuống 1 bầu ngực trắng ngời ngồn ngộn. Bụng nghĩ thầm: lát nữa chắc ăn bưởi ngập mặt...
- Anh ơi, cởi hết nhé không chừa lại. Nghe câu này muốn rụng chim. Haha
Tôi vào xông hơi nhanh chóng, em thì chuẩn bị nước.
Màn thủy chiến quen thuộc bắt đầu, lúc này mới chiêm ngưỡng 2 trái bưởi chín mọng...Vờn qua vờn lại khám phá hết kì quan em nói: môi anh mềm lắm em thích... ấy thế là hơn 40 phút đắm đuối trong hồ cảm giác như phim tình cảm hollywood nó thực đến nỗi cái thân đi massage cũng hơn 5 năm rồi mà thấy vẫn lạ lẫm.
Em kìm rất khéo và biết duy trì cảm xúc của khách bằng những câu chuyện đan xen sự dâm ngầm
Khỏe thì vừa phải.
Chuyển qua mệt lại hôn tiếp, sao em thích hôn vậy? Bởi vì em thích... nghe mà sướng cả buổi trưa tê tái. Cảm xúc dâng trào lẫn lộn đủ các tư thế. Ước gì em là người tình của tôi.
Em 19 mới quen nhưng...

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.