Gò Vấp Một sự hứng thú nhẹ nhàng vào buổi chiều và em gái cao m52 ở Luxury

Lượt xem: 1,506

nguyen tien quang

Binh Nhất
Bé Thích Massage
29/11/20
Chủ đề
3
53
8
0 ₿
Ngày hôm nay đi làm về thì bỗng nhiễn thấy trời âm u quá thấy rơi vài giọt tưởng mưa nên tiện thể đang ở chân chợ cầu nên ghé nhẹ luxury, tấp lại gần cơ sở không quên alo cho ông Hải để được giảm giá. Gọi xong thì lủi con chiến mã vô thẳng cơ sở một cách hùng hồn, anh phục vụ phục nhanh nhẹn mở cửa chào mình một cách lễ phép cứ như thầy và trò. Vô quầy lễ tân thì gặp luôn ông Hải, ổng tư vấn nhiệt tình lắm nha không hề mời chào vé cao mà tư vấn tận tình chu đáo từng gói dịch vụ một. Suy nghĩ một hồi thì mình quyết định chọn vé tắm1 lần.

Ngồi đợi lên phòng thì anh phục vụ nhanh nhẹn rót ly trà nóng cho mình uống để ấm người, ngồi nói chuyện với anh phục vụ mà ông Hải kêu lên phòng hồi nào không hay. Thôi thì trò chuyện để sau lên phòng chuẩn bị tập thể dục thôi ae ạ =))). Nhưng mà để đánh giá CSVC ở luxury thì còn gì phải bàn nữa, nó đúng như cái tên anh em ạ phong cách của Châu Âu, sang trọng sạch sẽ nhìn vô dễ chịu.
Vô phòng thì anh phục vụ chỉ dẫn mình tận tình từ xông hơi chỗ treo đồ các thứ rồi chào mình tử tế và rời đi, mình ngoắc lại để bo nhẹ cho anh phục vụ tiền cf hihi. Thay đồ thay quần rồi vô phòng xông thôi. Ngồi xông hơi mới suy nghĩ tới là do mình tới bất chợt quá nên hong book dc KTV mong muốn nên là đành phải random. Ông Hải bảo mình cứ yên tâm chắc chắn sẽ đúng gu mình và xinh xắn nên thôi cũng đành ngồi mong coi có đúng ý không. Mình tận hưởng cái phòng xông hơi mà bé vô hồi nào hong hay mà, nghe tiếng bé vào cạch cạch mình ngồi bên trong mình kêu bé đợi xíu. Thì mình nghe được một giọng nói trắng trẻo ngọt xớt của bé vang lên “ Dạ “, nghe xong mình liền nhảy ra khỏi phòng xông để ngắm em coi em như thế nào. Hóa ra, em nhìn xinh hơn so với tưởng tượng, nói chuyện dễ thương, đã vậy lâu lâu còn chọt chọt thằng em làm nó ngứa ngáy suốt.

Em lướt nhanh phần tắm + ms khỏe nha, vì phần này ai cũng như ai,, nhưng điểm cộng ở đây là bé ms đủ lực, đủ bài mặc dù đôi tay của em nhỏ bé đắp mặt nạ các kiểu nữa làm cho mình như được rơi vào chốn bồng lai tiên cảnh nào ấy, đã vậy lâu lâu cứ kích thích thằng em... làm nó xém tuôn trào mấy lần (may còn kiềm chế được).
Tới phần mệt, bé đưa mình sang thái du lịch, rồi đưa các đường lưỡi tới tận các hang cùng ngõ hẻm trên cơ thể, vừa đi vừa phát âm thanh sống động như trong rạp chiếu phim ấy. Dằn lòng hết nổi, 2 cơ thể như hòa quyện với nhau thành một, bé BJ HJ, đá bi, BJ lốc xoáy một cách mãnh liệt. Mình thì thấy bé bạo quá chịu không nổi, mình bấu cái giường lại cho em làm thôi, má ơi bách nhục, nhục của nhục :((((. Quằn quại với nhau được 1 lúc thì chuyện gì đến cũng đến, mình out trong sung sướng. Nhưng hình như pháo bắn ra văng hơi tứ tung, nghe nói là trúng ngay đầu bé (cho anh xin lỗi nhé :D )

Phần cuối cùng thì tắm lại, trò chuyện và hẹn em dịp sau anh sẽ báo thù và nếu được thì đi "2 nháy" luôn cũng có thể :)))))

Vài thông số ( theo cảm nghĩ chủ quan)
KTV : 00, face nhìn baby cute đáng iu chỉ muốn để yêu thương cao chắc tầm 3m bẻ đôi ae ạ đáng iu xỉu
V1 : Cam Mỹ
V2 : có lipit
V3 : Đủ dùng
Điểm cộng mạnh nhất: nói chuyện rất có duyên, rất chiều lòng khách hàng, nhiều skill làm tê tái con trym :))))
Tổng thiệt hại:
Tic = code

Tip = tic

20 locker + giữ xe.

Massage Luxury Gò Vấp

Thiếu Uý
Cao Thủ Massage
20/9/19
Chủ đề
24
1,228
74
0 ₿
Dạ cơ sở cảm ơn anh vì đã tới trải nghiệm và có bài rp cho cơ sở một cách chân thực nhất ạ. Rất hi vọng sẽ được đón tiếp anh ở lần kế tiếp ạ !