Gò Vấp Một sự trải nghiệm vừa ứ vừa à tại ADam

Lượt xem: 1,889

xuandv1995

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
16/2/19
Chủ đề
15
181
90
28
0 ₿
Xin chào toàn thể anh em trong congdongmassage......

Chuyện là hôm qua sau khi tăng 1 tăng 2 phê pha cùng các anh em trong buổi HỌP MẶT TÂN NIÊN em có cơ hội được lãnh thưởng kim bài quý giá tại ADam và về nhà nghỉ ngơi dưỡng sức để nay chiến đấu tại ADam....

Sau thời gian tịnh dưỡng thì trưa hôm nay em đã tự tin vác súng lên đường đi chinh chiến tại Adam vì trước đây từng đi bé 45 ở Adam phải gọi là tuyệt đỉnh kungfu nhưng tiếc là nay 17h bé mới vào ca....... Nên đành phải trao đổi với ad để chọn cho mình bé phù hợp thì em tia ngay đc bé 02 có nụ cười toả nắng..... Thế là quyết định book bé ngay ^^

Khi tới cơ sở thì không ngần ngại lấy luôn vé Nuru 69 để thực thi nhiệm vụ.... Vào phòng được 15p thì bé 02 bước vào... Lúc này thì mình nhận ra (Ôi thôi xong tôi rồi...... lại vấp phải ổ gà rồi... trên hình nhìn hết nước chấm nhưng bên ngoài thì ôi thôi hết muốn chấm :( ). Vấn đề này mong cơ sở cải thiện nên đưa thêm inf của mấy bé tí chưa đưa hình ko dễ tụt mood thiệt.... Face thì ổn đấy nhưng thân hình thì không ổn :(.. (Trên hình nghĩ chắc cũng cỡ 1m6 hay 1m7 có da có thịt nhưng bên ngoài hơn trái ngược ạ). Nhưng lỡ chọn rồi thì đành phải lên thôi chứ ko lại đợi thì cũng ko ổn ạ...

Sau khi làm mọi thủ tục ban đầu xong thì mình tới giai đoạn kế tiếp là khoẻ thì bé đấm cực kì sướng và có lực... Bé cũng có tay nghề lắm nha nhưng do thân hình mình với bé chưa cân xứng nên cũng không thấm vào mình mấy nhưng kĩ thuật cực oke á... Cái này mình cho 8/10 (Riêng cá nhân mình thôi ạ)...

Xong phần khoẻ thì tới khúc quan trọng nhất ^^... Bé bắt đầu sử dụng skill để kích thích sự dâm dục trong mình ra để cùng hoà quyện với bé... Về phần này thì bé cũng oke làm đầy đủ và cực cool. Được tầm 10p thì em cũng phải out thôi :))

Đánh giá chung:
Face: 8/10
Skill: 8/10
V1: hơn cam tí
V2: no lipid
V3: mình dây
V4: do thân hình nhỏ nên cũng ứ ừ lắm

Tic Free
Tip 700k

Mục đích của em chỉ mong cơ sở cải thiện nên dùng hình chân thật hơn để tăng sự khoái cảm... Chứ photo quá dễ tụt mood khách hàng ạ.

Còn về phần KTV thì rất oke ạ... Một số đáng để ae trải nghiệm ^^

CheckerNew

Binh Nhì
Bé Thích Massage
2/12/21
Chủ đề
1
59
11
0 ₿
Thế cái này chắc gu em, lùn lùn eo thon loli. Da trắng không bác?, nếu trắng chắc để nào rãnh e check xem sao B11

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
cái khúc mệt đang mún nghiên cứu skill mà bác lướt thế thì chết rồi B04 nghe chê hìnhảnh quá mà khúc gỡ gạt bác che mấy tiêukkkkkkkkk dù ji cũng mừng cho bác

• Like
Điểm cảm xúc: xuandv1995

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
Nói chung ko nên tin vào hình quá, hình che hay ko che cũng v, nên tinh vào trực giác,kk

• Like
Điểm cảm xúc: xuandv1995

xuandv1995

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
16/2/19
Chủ đề
15
181
90
28
0 ₿
Cơ bản nó vẫn giống với những gì ae mình từng đi nên thôi e khỏi kể =)) skill thua xa 45

• Like
Điểm cảm xúc: Lươn Chúa

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi

Massage Adam

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
4/11/20
Chủ đề
12
969
39
0 ₿
Dạ cơ sở bên em cảm ơn anh vì đã tới trải nghiệm ạ. Về phần hình ảnh cơ sở bên em xin tiếp nhận lời góp ý của anh là bên em sẽ sử dụng những hình ảnh chân thật hơn ạ. Em xin cảm ơn anh rất nhiều !

Loveyou

Tập Sự
Luyện Khí Massage
17/1/22
Chủ đề
0
333
62
0 ₿
Nói chung be cung tam on la dc roi.nhung lan sau kiem so 45 cho hop