Q.10 Một thanh niên được tắm trắng tại Hoàng Gia

Lượt xem: 2,807

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Anh Da đen

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
16/8/18
Chủ đề
17
467
85
44
0 ₿
chào các đồng râm.

Nay tâm trạng đang hửng khởi do ông sếp vừa ký được cái lô đất thơm quá kéo nguyên đám đi maxa cho xã bớt cái nắng nôi mấy ngày đội để chèo kéo cho khách lấy được cái lô . thế nguyên đám lại chia 2 phe, một phe thích đấu kiếm nên kéo qua bên khúc cộng hòa, một phe thích riêng tư nên kéo qua hoàng gia, do tình cờ có thằng bạn quen qly ở đây nó gới thiệu cho mấy số.

Đến cơ sở phát ổng ưng liền, ổng khoái phải nhìn sang sang tý, đúng ý ổng. và khâu quyết định thì ổng chọn vé cho mấy đứa , ui mừng như trẻ được quà. vậy là chỉ chỉ chờ thế thôi thì bắt đầu số 10 nha em, số 68 nha em , ...... sếp có một cảm giác như đang bị tụi này leo lên...keke.

Vào phòng vẫn một cảm giác xưa, ngồi đợi bé vào luôn chứ chả muốn xông do hay bị ngộp.

Bé bước vào, bé 10 . một cô bé mà mỗi lần tới tui cũng hay yêu cầu đo em đứng với tui rất toàn vẹn, cái làn da của em so với cái làn da tắm nắng hoài không trắng thì quả thật xứng đôi đũa lệch này.

Em tắm táp cho tui vẫn tạo một cảm giác như lần mới gặp, môt cái sự mê mụi làm sao mỗi khi được bàn tay em vuốt ve mơn mớn trong bồn, người nó nhẹ nhàng muốn được hòa vào không gian ấy mỗi ngày cũng không dễ , chỉ được khi gặp em thôi. sau đó em đưa lên giường như một người tình, ôm hôn, bắt đầu em dạo đầu mơn mớn trườn thái và hj xen lẫn bj một cách nhẹ nhàng làm tui phải biết thư giản là đây, một hồi lâu em mới cho chú bé được òa khóc, cái cảm giác cực tuyệt.

Toàn thời gian bên em mà gom lại chỉ vài dòng nhưng rất lâu nhé . Lúc về gửi em 2 vé cũng do quá hài lòng với em.

hẹn gặp em tiếp thôi.

Ps: Bé sbd số 10 , tip em cũng 1000k nhé .

bechuabobu

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
18/6/17
Chủ đề
15
450
103
71
0 ₿
chúc mừng bác nhé, lâu lâu được sếp bao đúng môn

joon goo