Q.2 Một thoáng Gold cùng bé 68

Lượt xem: 1,095

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

emlacuaanh

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
12/7/17
Chủ đề
20
556
142
37
0 ₿
Một chiều rảnh rỗi , kiếm kèo nhậu mà không có ai hết. Ra kiếm quán cafe ngồi kiếm có gì xã chét không cuối cùng chọn Gold để xã chét vậy.
Đến nơi một không gian khá sang trọng, không thu kém mấy cơ sở ở trung tâm. Chọn vé 700 để xã chét cho nhẹ nhàng, ra ngồi chơi xơi nước để nv chuẩn bị phòng. Sau tầm 5ph thì lên, phòng mát rượi, xông hơi khói lên nghi ngút rồi vào xông tý.
Cảm giác đầu tiên phòng xông khá mạnh, ngồi tý mồ hôi ra như tắm, mình chui ra luôn, vừa ra thì em bước vào , hai đứa nhìn nhau, em vội lấy khăn lau mình và cũng không quên tắt máy lạnh . Lúc lại gần em tự nhiên cảm giác một cảm giác rất gần, có thể là mùi hương hay một cảm giác nào đó. Em lau người rồi cùng mình lại ngồi , ngồi cạnh em mà vẫn cảm giác quen quen lắm, kéo em lên ngồi trên đùi ôm lấy em, như một người từng yêu lâu lắm rồi được gặp lại em. Em cũng tiếp tục lau người rồi hỏi thăm , mình thì vuôt ve em một hồi rồi vào để em chăm sóc.
Tắm. Vé này được em tắm cho thôi, không tắm chung, nhưng cũng hợp lý, xông hơi ra tắm chung chắc sẽ lâu dễ mệt hơn.
Khỏe. Em đấm khá ổn có đá nóng các kiểu. hỏi thăm trong lúc đấm.
Thái. Em đổ dầu hay sữa gì đó lạnh lạnh lên và bắt đầu trường bằng cam lai của em. Phê nhất là khi em tận dụng lưỡi để lướt đi từng đường trên lưng ngay sau khi cặp ngực em đi qua. Nằm ngữa em tiếp tục làm bài thái.
Thư giản. Bj nhẹ nhàng kèm theo ngậm nước gì nóng nóng lạnh lạnh làm thằng nhóc tê tê, tầm 2ph nhóc đã chịu hem nổi out luôn, cảm giác này lạ quá nên hơi hụt hẫn. nhưng em vẫn tiếp tục vuốt vắt cho cạn tin . Lần sau chắc phải tâm lý vững hơn tý nữa.
Sau các giai đoạn em rửa tay lại nằm cạnh ôm ấp tý rồi xoa bóp tay chân rồi đưa ra tắm táp lại .
Một buổi nhẹ nhàng với em 68. Hy vọng lần sau sẽ trụ được lâu hơn với em .

Massage Gold

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
19/11/21
Chủ đề
13
46
14
0 ₿
Bé 68 là một bé rất dạt dào tình cảm rất thích hợp quý anh thích sự nhẹ nhàng cảm xúc dâng trào.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.