Một thoáng vỡ òa....324943

Lượt xem: 1,615

anhero12

Binh Nhất
Bé Tập Massage
7/3/14
Chủ đề
3
11
5
0 ₿
Kính chào ae đồng đạo. Em mới vừa đi massage Trung Sơn về sau 1 ngày ở công sở mệt nhọc.
Ấn tượng câu nói của 1 bác "đi từ thấp lên cao" để trải nghiệm hết mọi thứ. Đến nơi điều đầu tiên em thích nhất là anh bảo vệ (người bắc) siêu dễ thương và chu đáo.
Lễ tân + quản lí luôn khuyên em đi Thái "nhiều người đẹp và giỏi hơn" - nghe xong chạnh lòng nhưng thôi cứ rẻ nhất coi ra sao.
Lên phòng em đã chờ sẳn. Sơ nét
Face: 5 (1/2 rocodie)
V1: úp mặt tắt thở
V2: ỡ lúc lắc
V4: u ú ù u
Khuyến nghị: vì em thích dc đấm bóp nên ok với em đấm bóp có lực mà quá mau.
Duyên ứng xử: hữu duyên BẤT tương phùng.
Màn chính: BJ lạnh tê cứng cây xúc xích, chịu khó liên tục nóng lạnh thay đổi sau 10p thì em out.
=> Nhận xét cá nhân:
Khách đi gì kệ họ miễn họ trả đủ và đừng nhắc Tip = Tic đi chơi ai cũng hiểu. Đi vé cao hay vé thấp quan trọng khách quay lại và trung thành.
* Thiệt hại: 200 (nhờ Camapro), 400 (Tip Bất Hồi Đào), 50 (anh giữ xe chu đáo cẩn thận và không coi thường bề ngoài)
=> Review chi tiết cụ thể vậy không biết add duyệt không nữa ? Số ở đầu bài là mã code em đi, số bé em tiện ko nói vì gì dân chơi sẽ rỏ.
*** Chúc ae đọc đến đây cuối tuần vui vẻ***

• Like
Điểm cảm xúc: LãngPhong

anhero12

Binh Nhất
Bé Tập Massage
7/3/14
Chủ đề
3
11
5
0 ₿
Mình nói tránh rồi. Sự thật anh em đi thì chú ý.
Vì mình đi trả tiền nên xứng với tiền mình chứ. Mình ghi hình dc minh rp chi tiếc cụ thể.
Cũng may chưa đi gói 1tr2. Có nhã hứng đi chung thì bác sẽ thấy nhiều cái ngộ kì

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau