một tối mưa bùn với "29"

Lượt xem: 1,080

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

DarkShadow

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
10/4/16
Chủ đề
2
3
2
34
0 ₿
Chuyện là xong xuôi công việc thì check thấy cuối tuần Hoa Kiều có cosplay v.v.. nên đi trải nghiệm thử..
CSVC rất tốt và khác biệt.

Mình được bé 29 rất xinh xắn, dáng người rất oke làm cho, nhưng hơi bùn vì bé chỉ mặc đầm như bình thường (mình có hỏi thì quản lý bảo bé mới vào nên chưa kịp phát đồ...).

Suốt buổi mình và bé nói chuyện đc 4 câu :))) nếu mình k nói trước thì chắc bé cũng im luôn.
Bé làm cũng nhiệt tình nhưng mình cảm thấy khá vội... Massage lưng thì khá lâu , ít bài, xong chuyển qua nuru luôn, nuru cũng rất nhanh và vội...
Tới thư giãn thì cũng vội nốt :)))

Sau khi trải nghiệm xong thì ra về thấy trong thang máy có bé nào đó mặc cosplay rất hot (hic đây mới là cái mình muốn).

Tổng kết thì không khí và decor ở HK làm mình muốn quay lại... nhưng mong là sẽ được xếp bé nào làm tốt hơn.
Bé 29 này mình mình chỉ nhận xét đc là xinh, dáng ngon, vội, và chóng vánh....

Massage Hoa Kiều

Trung Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
5/1/22
Chủ đề
11
87
54
0 ₿
Dạ e chào anh Dardshadow. Em là Chăm Sóc Khách Hàng của Hoa Kiều ạ

Về bé 29, cám ơn anh đã nhận xét rất chi tiết, khách quan và cởi mởi nói chuyện thêm với bé để bé thoải mái. Mặc dù anh thông cảm cho bé người mới và có nhận xét tốt về ngoại hình. Nhưng thay mặt bé và cơ sở em xin phép được xin lỗi anh vì trải nghiệm chưa được trọn vẹn. Em sẽ làm việc lại với bé 29 và cam đoan sẽ khắc phục ngay trong hôm nay

Em xin hứa với anh lần sau anh ghé, không chỉ bé 29 và tất cả các bé khác cũng sẽ chỉnh chu và chu đáo hơn ạ

Một lần nữa, em rất cám ơn anh đã đóng góp để Hoa Kiều nâng cao chất lượng phục vụ và kỷ luật nhân viên

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.