Q.1 - Một Tối Ngọt Ngào Cùng Người Đẹp, Ngực Đẹp, Mông Đẹp, Cái Gì Cũng Đẹp 04 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 Một Tối Ngọt Ngào Cùng Người Đẹp, Ngực Đẹp, Mông Đẹp, Cái Gì Cũng Đẹp 04

Lượt xem: 1,485

hero23

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
20/10/22
Chủ đề
7
93
9
0 ₿
Chào các huynh đệ ghiền massage. Thường buổi tối hay rãnh rỗi, cô đơn, mình hay ghé Dubai thăm mấy bé. Hôm trước cũng như mọi khi, tới mà không báo trước, thế là các bé quen toàn kẹt tua :7onion37:. Thôi thì giao phó số phận cho cái iPad mà cậu lễ tân mang tới cho check. Nhìn đi nhìn lại chỉ còn 03, 04, và 0 gì hỗng nhớ :3onion29: (Dubai hay kín khách về đêm thật :3onion24:), ngó qua liếc lại một hồi cũng chốt 04 thử nghiệm số lạ, ko ai review xem thế nào!

Sau khi checkin xong xuôi thì được dẫn vô 1 phòng trong góc, khá nhỏ & tối … nhưng mình lại thích vậy vì tâm hồn mình trong sáng hehe. Thay cái quần xong khí thế bay vô xong hơi, nhưng tí thì con ciu xém bị chín - phòng xong mới bật mà quá nóng, chưa được 1p mở cửa bay ra thì đúng lúc bé vào. Wow~ gái đâu mà xinh zữ :2onion35:

Vừa dô cười liền, e chào anhhhhhhhh…. U là trời, nghe muốn rụng rốn :cuteonion41:

Sơ bộ 04:
- Ti hồng, Ngực hàng real không pha thuốc … nhìn chỉ muốn úp mặt vào b…ú ngay
- Eo: nhỏ - ôm sướng
- Mông: congggggg - xịt máu mũi (Bé nói số đo trên hình của bé bị sai, thực tế phải 90-92… cơ sở xem đo lại cho bé nhé)

Tướng bé cỡ 46-47kg, da trắng, dáng đẹp, cân đối, không cao, không thấp… đặc biệt là mặt xinh xắn nhìn muốn cắn :cuteonion6:.

Sau khi lau sơ & vừa giao lưu vừa khám phá nhẹ xong thì chờ gì nữa… vô bồn thôi. Ngoan ngoãn nằm xuống bồn, bé tắm rửa & đi đường lưỡi phê quá phê… la liếm từ trên xuống dưới… mình cũng không nằm yên được nữa, mỡ sẵn trước mặt mèo làm sao thoát được… úp mặt vào bộ ngực ấy hít 1 hơi… trời ơi nó đã … vừa thơm vừa béo. 2 anh em vờn nhau 1 hồi xém bắn pháo bông sớm… May sao bé kêu qua giường để hồi sức!

Tới đây phải nói bé rất chu đáo, lau khô rồi sấy tóc dùm mình luôn.. Yêu….

Lên giường thì cũng làm đủ bài: đá nóng, nuru các kiểu… Tới đoạn bé thoa dầu trườn tới đâu dòng điện chạy tới đó… chà lên chà xuống chỉ thiếu chà lên mặt mình thôi.. Lâu lâu hôn vào tai mình làm nổi cả da gà… Cái mông công & đôi bòng đào ấy là tui chịu hông nổi xin bé lật lại…Giờ nhìn kỷ thì mặt bé rất xinh… không thua gì hotgirl. Cứ thế lại được ăn bưởi real no nê trong khi em chăm sóc thằng nhỏ của mình...em làm mình sướng ứ chịu nổi nữa kêu em qua thế 696969 huyền thoại… Thằng nhỏ được em BJ nhiệt tình cùng tiếng rên JAV chuẩn Hifi của em làm nó bắn pháo hoa sớm mừng đại lễ… Xong xuôi tắm rửa lại, ngồi tám chuyện hài với em.. Kết thúc một đêm bớt cô đơn!

Đôi mắt ấy, đôi môi ấy làm anh nhớ lắm… bé iu 04. Hẹn gặp lại em vào 1 ngày ko xa muahhhhhhh

Tổng thiệt hại:
Tic: Cama 800K
Tip: 1500K hơi lố vì quá phê nhưng xứng đáng.