Q.10 Một tối se lạnh và cái kết hụt hẫng

Lượt xem: 1,157

boycondon560

Đại Uý
Luyện Khí Massage
28/3/15
Chủ đề
43
314
105
0 ₿
Hôm nay được may mắn bác @Lục A Ka cho code bên Minh Long thì cũng hứng khởi đợi đến tối để đi điêp vụ cho anh em. 9h mình tới Minh Long thì thấy hnay cửa nhà đã được sơn sửa lại nhìn mới mẻ hơn. Bước vô gửi xe và gặp được a Loccker chào hỏi và rồi mình đưa đt cho a kiểm tra thì hình như anh đó mới hay sao mà loay hoay và rồi một a khác ra thì mới check gần 5p thì mới xong vấn đề code . Hình như đợt này không được chọn nhân viên trên ipad vì đợt trước có được chọn , thôi bỏ qua vấn đề đó và lên phòng.
Đánh giá phòng thì rộng rãi nhưng phòng xông hơi không nóng và hơi dơ vấn đề đó hy vọng cơ sơ xem lại . Xông hơi gần 10p thì e bước vào . Đánh giá thì e dáng người mi nhon và dành cho ae nào thích loli :D . Ngồi bắt chuyện được tầm 5p rồi e kêu thay đồ và đi tắm
V1 : quýt lai cam
V2 : nhỏ
V3 : vừa
V4 : không khám phá
Về phần tắm rửa thì mình thấy e tắm hơi qua loa và tắm chỉ tầm 5p rồi lên giường
Về massage khỏe : em đấm cũng tốt nhưng còn hơi yếu và không có nhiều bài
Về massage mệt : nghe nói e làm được 3 thang rồi nhưng mình đánh giá theo cảm nhận của mình: Massage Thái chà hời hợt và cũng không cảm giác , kĩ năng bé yếu chỉ làm kiểu sơ xài và không được tốt cho lắm . Về phần thư giãn thì có hun hít 1 tí nhưng đa số là 90% HJ 10 BJ ( nhấp nhấp ) . Và sau tầm 10p mình cũng tập trung out và e đi tắm rửa lại cho mình. Và sau đó mình thay đồ và đi về kết thúc 1 điệp vụ không hoản hảo lắm. Mình nghĩ e nên học hỏi và cơ sở nên hướng dẫn e nhiều hơn về kỉ thuật . Cảm ơn ae đã đọc bài
Tic : bác @Lục A Ka tài trợ
Tip : bằng vé
Gửi xe : 10k

• Like
Điểm cảm xúc: rùa con

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
142
1,138
2,258
1,324 ₿
bạn đi KTV số bao nhiêu ?

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
Massage Minh Long xin cáo lỗi cùng anh @boycondon560 về sự việc trên, dẫn đến trải nghiệm không được trọn vẹn.
Anh vui lòng cho cơ sở biết là anh trải nghiệm bé số bao nhiêu không ạ, để trao đổi bộ phận cơ sở khắc phục và chấn chỉnh các vấn đề còn thiếu sót ạ

boycondon560

Đại Uý
Luyện Khí Massage
28/3/15
Chủ đề
43
314
105
0 ₿

Himura

Đại Uý
V.I.P Member
19/5/15
Chủ đề
49
600
378
35
0 ₿
3 tháng mà ko đc training cọ xát thường xuyên thì vẫn còn là lính mới đó bác.

• Like
Điểm cảm xúc: boycondon560

pokerist

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
12/4/22
Chủ đề
7
126
67
0 ₿
Lạ nhỉ, dạo này mình hay chơi vs bé, thấy bé càng ngày càng làm tốt mà nhỉ, lần nào cũng làm mình phê trợn mắt :ami-(40):

P/s: Bé hậu đậu ơi, bé đang đọc thì bé đừng buồn nữa , hãy vui lên nhé :ami-(15):, anh đang khen bé nè:b89:

Mưa 14

Binh Nhất
Bé Thích Massage
2/9/22
Chủ đề
5
67
18
0 ₿
Uh, bữa trước mình cũng đi code bên dubai bình Tân,mà làm chán quá riết không ham để đi nữa, bữa cũng trúng đc code mà cũng không buồn đi, nhân viên dạo này không đc như ngày xưa, làm công nghiệp riết chán.

• Like
Điểm cảm xúc: boycondon560