Một tối vui không trọn vẹn cùng P.A Relax

Lượt xem: 1,146

Thichmass007

Binh Nhất
Bé Thích Massage
6/4/18
Chủ đề
3
85
5
40
0 ₿
Trước tiên sorry Ad vì viết report muộn, nay mới rảnh để viết đôi dòng tâm sự.
Sau bao ngày miệt mài tham gia sự kiện thì cuối cùng mình cũng may mắn trúng giải đặc biệt của diễn đàn. Những tưởng tối đó sẽ lại được phục vụ sung sướng như bao lần ghé P.A Relax thế nhưng người tính lại không bằng...
Đầu tiên vào gửi xe vẫn gặp chú bảo vệ thân thiện, tiếp đến vào gặp lễ tân thì có vẻ như đã là người khác. Mình cũng đưa code Ad gửi để lễ tân check như thường lệ nhưng có vẻ như là nhân viên mới nên không biết... đây là cái gì. Phải 1 lúc sau thì mới có 1 anh biết đây là code của diễn đàn (may quá đi!). Những tưởng mọi sự đã suôn sẻ nhưng chưa... :( .
Không hiểu sao lần này các anh ý lại cho mình vào 1 cái phòng nhỏ xíu, cùng với 1 cái giường nhỏ xíu (không giống như mọi lần mình đi) kèm theo đó là khăn và gối có mùi hôi như đã lâu ngày không giặt (một lúc sau mình nằm lên mới ngửi thấy chứ nếu thấy từ ban đầu thì đã không chán như vậy).
Phần massage thì vẫn là bé ruột như mọi khi mình tới nên không có gì phàn nàn hết.
Đó giờ vẫn đánh giá cao P.A Relax nhưng sau lần này thì chắc... suy nghĩ lại.
Xin cam đoan mọi điều mình nói ở trên là thật nhé, còn các bác không tin thì em cũng đành ..chịu!
Cuối cùng cũng thanks Ad đã tài trợ vé cho mình nhé!

• Like
Điểm cảm xúc: Buồn làm chi em ơi

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,718
1,950
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
Chào huynh ! Muội thật sự đáng tiếc về sự cố này. Hôm ấy, bên muội đang kẹt phòng hết phòng lớn mong huynh thông cảm. Về sự cố khăn muội đang xử lý triệt để việc này. Mong huynh thông cảm ạ.

Hai cù nèo

Binh Nhất
Bé Thích Massage
15/8/16
Chủ đề
4
64
22
0 ₿
Thời gian gần đây P.A bị complaint hơi nhiều nhỉ. Liệu rằng có một sự xuống cấp nào chăng?

• Like
Điểm cảm xúc: Thichmass007

dongzuang

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
31/10/20
Chủ đề
0
1
2
0 ₿
Thấy bác đăng bài nên mình cũng vào tạo acc để bình luận,mình cũng đến đây thử 1 lần rồi phòng thì nhỏ thật nhưng cũng không thể nào thất vọng bằng em số 79 làm cho mình massage thì không đủ bài mà đòi hỏi v1..v2 tiền nữa KTV như vậy làm mình không muốn đi lại chỗ này lần nữa.bác nào đi rồi thi sẽ hiểu cảm giác thôi . Chia buồn cùng bác nhiều .

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,718
1,950
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
Chào huynh. Trường hợp vòi vĩnh thêm tiền tip của bé 79 muội đã xử lý triệt để rồi ạ. Hiện ko có nhân viên nào như vậy hết ạ.