Một trải nghiệm lạ, rất lạ ^^

Lượt xem: 11,575

Baymax09

Binh Nhất
Bé Thích Massage
13/5/15
Chủ đề
5
99
38
36
0 ₿
Cuối tuần vừa qua nóng nực không chịu nổi, lúc bấy giờ nghĩ rằng chỉ có biển xanh, cát trắng, nắng ấm thì mới đủ làm dịu cơn nóng nực này thế là ale hấp cho thằng chiến hữu thân thiết, anh em mình vác xích thố thẳng tiến Vũng Tàu.
May thay thằng chiến hữu bảo đang có ông anh đang dắt khách đi tour ở dưới sẵn rủ ổng ra chơi luôn, phone cho ông anh liền thì ổng nhiệt tình book phòng cho xuống dưới ở, rồi kêu chơi thoải mái đi tối anh qua anh em xả láng 1 bữa.
Khách sạn mà em trú ngụ là Khách sạn Bưu Điện tọa lạc 158 Hạ Long, P.2, TP.Vũng Tàu ở đây là khách sạn 3 sao, đánh giá đây là khách sạn tốt về chất lượng, đầy đủ các dịch vụ (Massage*, Bar, Gym, Hồ bơi, Bi a...).
Sau khi lết xác từ SG về đến VT lúc này khoảng 9h sáng (do nắng quá đi xe ko nổi nên lên Phương Trang đi luôn cho khỏe) vô đến khách sạn nhận cái phòng (em ở phòng Standard, giá 600k/đêm) chui vô được cái phòng máy lạnh cứ như thiên đường là đây 2 thằng lăn đùng ra ngủ vùi lấy sức chiến đấu cho đêm dài ^^.
Ngủ nghỉ xong thì đầy đủ sức khỏe rồi 2 thằng thuê xe máy đi ăn uống, rồi ra biển tắm (đậu móa cứ như 2 thằng gay) sướng gì đâu trời nóng mà ngâm mình dưới biển thì còn tuyệt bằng. Tắm xong rồi về lại khách sạn, tắm rửa, ăn chiều, cafe chờ thằng anh của thằng bạn. 6h tối thằng anh đến 3 anh em kéo nhau đi nhậu nhẹt hải sản, đến tằm 9h tối ok tiết mục chính massage nhé, về lại khách sạn phòng xuống tầng hầm (massage mà nằm dưới tầng hầm là thấy mệt mệt rồi nha :)). Lâu lâu xuống xoãn stress chơi sang cho 3 phòng Vip luôn, locker dắt lên phòng, phòng ốc sạch sẽ đầy đủ bồn cầu, phòng xông hơi, bồn tắm và giường nệm (ko phải giường massage nhá). Đợi 5 phút, nghe tiết cộc cộc một em bước vào cố ý đang cởi đồ cho em bước vào chiêm ngưỡng thân hình mỹ miều của mình há há đệt em ko một chút cảm xúc chỉ cười hiền từ, em nhẹ nhàng bảo "anh vào xông hơi đi để em chuẩn bị nước tắm cho anh" "ok em" vào xông hơi sẵn tiện địa hàng em luôn kính xông hơi mờ mờ ảo ảo làm ko thấy gì hết :)) xông hơi xong ra tắm thì lúc này tiết mục hấp dẫn bắt đầu từ đây :)) nhìn ra ơ sao có một em nữa đang đứng đấy nhìn vào phòng mình, cứ tưởng em nó đang chờ khách hay gì nên thôi ko để ý, nhắm mắt để cho em kia tắm cho mình: gội đầu, chà lưng, rửa chym, rửa ass, mân mê chà cọ nhẹ nhàng còn thiếu cảnh em vào tắm chung nữa là chuẩn bài JAV nằm mơ màng hưởng thụ, thì nghe tiếng em nó kêu "anh ơi xong rồi” đừng dậy thì nhìn ra ơ cái đệt em kia vẫn đang nhìn vào, ơ sao lạ vậy, ơ kỳ thế lộ hết hàng họ anh rồi, ơ em này kì ghê hí hí thôi kệ muốn nhìn bao nhiêu thì nhìn dầu gì body anh đẹp quá mà thu hút mấy em là chuyện bình thường anh cũng ko keo kiệt gì mà cấm mấy em nhìn ngắm ok xong xuôi rồi thì lên giường cho em nó massage, chỉ quận mỗi cái khăn, da thịt mát rượi chạm vào đã gì đâu á em làm đủ bài, trên dưới trái phải đầy đủ, cũng vui tính kiếm chuyện để nói, được vậy là anh chịu á cơ mà vẫn có một cảm giác là lạ ngoáy cổ nhìn lại trời em kia vẫn còn đang nhìn vào phòng hở cái gì vậy lúc này thì hết chịu nổi rồi bảo em kia ngưng lại hỏi em ấy “sao em gái kia cứ nhìn vào đây hoài vậy em” em ấy cười bảo “ah anh thik cảm giác lạ này không đang massage có người nhìn ngắm, cái này là dịch vụ lạ ở đây nếu anh thích thì em gọi em ấy vào còn không anh cứ yêu cầu em ấy đi ra, tại nảy giờ anh ko nói nên em ấy cứ đứng nhìn vậy” lúc này thì chỉ biết cười trừ ko lẽ nói ra suy nghĩ nảy giờ của anh ngượng chết đi được ok thỏa thuận giá cả vào chơi luôn đi em, mọe lần đầu tiên được 2 em phục vụ hú hú xong xuôi hết bắt đầu vô tiết mục chính một em trên một em dưới á á đừng mà mấy em, ứ ứ đường lưỡi của các em quá tuyệt đi lên đi xuống qua trái qua phải woa woa thằng ku em ở dưới cũng được các em nó chăm sóc kỹ lưỡng, kế đến 2 em đi lấy 2 cái ly á ah anh biết rồi nha chơi “băng hỏa song hành” ah một em ngậm nước nóng một em ngậm nước lạnh thay phiên nhau BJ cho mình trời ơi đã quá ah ah ah lúc này thì anh ko thể chịu nhục được nữa, bóp dzú long trảo thủ, móc cua liên hoàn quyền, xoa mông trảo, chiếc lưỡi kỳ diệu liên tục tung ra các em cũng chịu chơi nude 80% thôi cho em trả thù lại J gần 20’ trôi qua bặc bặc bặc suối phun, nằm xuống vật vờ mà các em còn không tha cho quyết tâm vắt hết sức lực mình bằng những chiếc lưỡi kỳ diệu hờ hờ anh chịu thua 2 em rồi haha cả ba nằm ôm nhau nhìn nhau cười thỏa mãn hé hé phê lồi thặc.
Xong xuôi ra em nó tắm rửa cho rồi về, đi hết nổi luôn tay chân run lẩy bẩy haha nhục thặc!!!
Ra gặp 2 chiến hữu kia bị chửi iu “mày phang phập gì mà lâu thế” làm mắc cỡ muốn chết J)))!
Lúc này trời cũng tối 3 thằng ra làm cái lẩu cá cho ấm người bồi bổ sức khỏe hé hé!

Tổng kết:
Địa điểm: tầng hầm, khách sạn Bưu Điện, 158 Hạ Long, P2, TP. Vũng Tàu
Tic: 600k/phòng VIP – 2 tiếng
Tip: 600k/1 em – 2 em 1tr2 (các anh em đừng la mình nha)
Đánh giá:
CSVC: good, phù hợp cho việc tiếp khách, du lịch
Em 1 (em trong phòng): tên Diễm, V1: cam, V2: hơi có tý dầu, V3: bóp đã, V4: khít nước lênh láng
Em 2 (em đứng ngoài): tên Tuyền, V1: cam sành Mỹ, V2: gọn, V3: giống Kim siêu vòng 3, V4: cắt tỉa gọn gàng, em này chơi quần lót ren trằng nhìn đã lắm
Sơ vịt: đi lưỡi, HJ, BJ nóng lạnh, nude 80%, ko biết có f*** ko vì em ko dám thử chỗ lạ mà lỡ có gì thì chết

• Like
Điểm cảm xúc: boycondon560, CupidTP and Hido86

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
207
1,508
1,056
0 ₿
OMG! Quá tuyệt vời! Bác sướng quá!!!

• Like
Điểm cảm xúc: Baymax09

tôikobit

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
13/6/15
Chủ đề
0
6
2
35
0 ₿
Bác sướng đó, mà chỉ có 1 thể loại phng VIp đó thôi sao, còn có gì khác khác ko bạn.:D

• Like

CupidTP

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
2/7/15
Chủ đề
0
4
1
40
0 ₿
Ngon quá bác baymax , mà bác kể dài như phim kiếm hiệp kk .

• Like

KaChiuSoa

Tham Mưu
Người Truyền Cảm Hứng
Moderator
30/3/15
Chủ đề
72
1,472
1,145
0 ₿
Juno Emmons
Wow...wá ngon...1 cảm giác lạ lùng và 1 cái giá cũng rất lạnh lùng :)

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
207
1,508
1,056
0 ₿
1tr8 này ở VT đi Z là ngon lành lun rồi!